ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โครตฟลุ้คแย่งกันจองเป็น20คนยังกับนวดฟรีแต่ผมจองทันคนแรกในกลุ่มเมมกับน้อง166เด็กมธยังซิงด้วย  (อ่าน 1986 ครั้ง)

ออฟไลน์ อ่านหาพ่อง

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 156
เปิดหัวจะเขียนการบ้านพรุ่งนี้ ได้เทรนน้องมาใหม่ แย่งกันจองยังกับนวดฟรี เดี๋ยวพรุ่งนี้ ขึ้นงานแล้วเป็นอย่างไรจะมาต่อการบ้าน

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
เจอกันพรุ่งนี้ จะมาเล่าสู่กันฟัง  :92:
นางฟ้าno.166
!!!โครตเพชรหลุดมานักศึกษามอรัฐดังย่านท่าพระจันทร์น้องมาใหม่ไม่เคยทำ เด็กขยันเรียนมาตลอด ไร้แฟน ไม่ใช่แค่ไม่เคยทำ…ยังบริสุทธิ์ ยังซิง ย้ำยังซิง เอาเครื่องสเคาน์เตอร์มาส่องค่าพลังความบริสุทธิ์ดูได้…..อายุ19ปี สูง165ซม. หนัก46กก.สัดส่วนแท้ไม่มีรอยสัก 32-24-35 เด็กใสใสไม่เคยทำ ไม่รับจบขอลูกค้าสุภาพไม่หื่น เน้นจบข้ามเลยอย่าเสียเวลาจอง…ร้านไม่อยากให้น้องดีๆเด็กเรียนมาเสียพรหมจรรย์ที่ร้านนวดค่ะ

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1171

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27

ออฟไลน์ Luna_sun

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2

• *
 :009: สรุปไม่ได้เจอนะครับ ร้านติดต่อน้องไม่ได้ น้องเทร้าน เบี้ยวไม่มาตามนัด  :004:

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 47
เสียดายแทนครับ ผมก็อยู่ในกลุ่มเมม ผมยังแอบเสียดายแทนพี่เลย   :009:
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ