ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องมาร์กี้ April Spa  (อ่าน 223 ครั้ง)

ออฟไลน์ ppthebest

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้านน้องมาร์กี้ April Spa
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2024, 03:16:46 PM »
วันว่างๆ อีกแล้วครับ ไถๆ ดูรูปน้องๆ ร้าน april spa ตามเดิมถือว่าน้องเข้าเยอะพอสมควร เราสายเจอตัวจริงอยู่แล้วโทรคุยถามที่ร้านน้องๆ เข้าครบแล้วเราก็มุ่งหน้าไปในทันที
ถึงร้านเลือกดูน้องๆ ทีละคนและแล้วก็ไปสะดุดกับน้องมาร์กี้ น้องตัวขาวๆ หุ่นดีตัวสูงนิดนึง ไม่รอข้ารีบใช้โปรการบ้านเมื่อคราวก่อนและชำระ คชจ. น้องออกมารับยิ้มแย้มดีมาก
น้องชวนคุยเก่งยิ้มแย้มหัวเราะตลอดอารมณ์ดีมากครับ ถึงห้องก็ไม่รอช้ารับปอกเปลือกกันแล้วไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำ OK ครับ ล้างเฉพาะส่วนละเอียด ตัดกลับมาที่เตียงน้องบิ้วเก่งมาก ค่อยๆ เริ่มจากข้างบนไล่ลงข้างล่าง ผมสายโดนจู่โจมอยู่แล้วน้องก็จัดให้แบบไม่ขัดเลย เล่นกันไปมาอยุ่ไม่นานน้องสวมปลอกพร้อมจะกินไส้กรอกแล้ววว สวมเสร็จก็บ๊วบอยากบอกว่างานดีเหลือเกินน้องทำได้ดีทั้งล่างทั้งบน ไม่นานก็แตกพ่ายน้องไปอย่างรวดเร็ว พากันไปอาบน้ำแล้วน้องก็มานวดต่อ น้องนวดไม่เป็นนะครับ แต่นอนให้น้องนวดไปคุยไปเพลินดี จนเกือบเลยเวลากันทีเดียว บอกเลยน้องคนนี้อารมณ์ดีแนะนำซ้ำได้ครับ

หน้าตา 8.5/10
SV 9.5/10
นวด 7/10
หุ่น 8/10