ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแพนด้า @ บ้านpinkspa  (อ่าน 2168 ครั้ง)

ออฟไลน์ pukky_unknow

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องแพนด้า @ บ้านpinkspa
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2017, 12:37:23 PM »
สวัสดี มิตรรักแฟนนวดทุกท่านครับ 555 ( มาเป็นเพลงลูกทุ่งเลย) หลังจากที่ก่างหายจากการส่งงานน้องมานาน เดียวน้องเค้าจะน้อยใจหาว่าบริการไม่ดี พี่เลยไม่ส่งงานให้ ว่าแล้วมีเวลาว่าง เราก็ส่งงานน้องเค้า.ะ
เริ่มเลยดีกว่า
 ณ ที่นี้ตะกล่าวถึงน้องแพนด้า@ pinkspa ดูรูปที่ pr ส่งมาให้ดูก็สะดุดตาทันที่ กับความใหญ่โตของไฟหน้าของน้องแพนด้า จนต้องรีบจับจอง เพื่อพิสูจน์ เมื่อถึงร้านแล้วเรียกน้อง ตอนแรกที่ประทับใจน้องเค้ายิ้มหวานครับ ทำให้เรากื่นขึ้นในพริบตา คัดไปที่ห้องถอดเสื้อแบ้วก็ชัดเจนเลยครับ ใหญ่จิงไม่แปลกแลอม ถามน้องตรงๆอกเท่าไหร่จ๊ะ น้องนอก 40 เท่านั้นเองค่ะ อืม...... มันใหญ่มาก น้องอาบน้ำให้ อาบดีครับทุกซอกทุกมุม คุยเป็นกันเอง นัวเก่งครับ ลิ้นดี เสียวไปถึงขั้น 7 555 สรุปครับ
หน้าอก 10 ครับ(ใหญ่มากกกกก)
การบริการ 9.999 ดีมากเลยครับ
หิวแหนครับ เพื่อนๆเขิญไปพบน้องได้ครับ ที่ pinkspa ไม่ผิดหวังครับ สุดยอดๆๆๆไๆ

ออฟไลน์ omhman

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: น้องแพนด้า @ บ้านpinkspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2017, 05:06:09 PM »
 :013: อยากลองเจอน้องมานานแล้ว คิวไม่ว่างเลย
ไม่อยากเปรียบเทียบ ลีลาจะเท่าน้องใบเตยได้เปล่า