ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กสาวเนื้อแน่นเปรี๊ยะผิวแทนเนียนนุ่ม เมษา funky  (อ่าน 672 ครั้ง)

ออฟไลน์ nudjintoh

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 15
วันนี้เป็นอีกวันที่ผมฟินมากเพราะได้จองและขึ้นงาน กับเด็ดเนื้อแน่น จับตรงไหนแน่นตรงนั้น โดยเฉพาะบั้นท้าย ที่เคยผ่านๆมา ถ้าได้ตะปบบั้นท้ายจะรู้เลยว่าเคยโดนมาเยอะ เพราะจะออกย้วยๆ แต่กับน้องเมษาไม่ใช่ บั้นท้ายน้องแน่นหนึบมากมาย ควบมันส์ม๊าก ขอบอก นอกจากความแน่นความสด จุดเด่นอีกอย่างของน้องคือความเข้มดกดำ อันนี้ผมชอบมาก และน้องก็ธรรมชาติมากๆ คือปล่อยให้ขนขึ้นตามธรรมชาติ ผมไซร้น้องแล้วเกิดอารมณ์ทันที ผมไซร้ซอกรักแร้ ปากงับขนรักแร้อ่อน ๆ เซ็กซี่มากๆ ใครชอบแนวเด็กๆ ที่ไม่มีการเสริมแต่งรับรองไม่ผิดหวังแน่นอนครับ กับ น้องเมษาคนนี้