ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Angel lady นมพรีเมี่ยม จุกชมพูวิ้้งค์ หอยงาม งานเบอร์ Top ที่ RB modeling  (อ่าน 3630 ครั้ง)

ออฟไลน์ blackkapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 25
  เธอคือผลงานชิ้นเอก มีเสน่ห์ที่ไม่เหมือนใคร ผิวเนียนผ่อง ใครเห็นปาหุ่นชิ้นโบว์แดงของเทอ มีแต่จองกับจอง
พูดไม่เยอะ ชมปาแล้วจะรู้เรื่องทันที ...
 อกแท้ชมพูงาม เค้นมันส์ ตึงมือ ตุงเป้าเมื่อเทอถอดผ้าออกมา  บริการทุกอย่างประทับใจ อาบน้ำนิ่มนวล
งานรุกแบบคาดไม่ถึง คุยไปนวดไป เอาใจเป็นอย่างดีเยี่ยม

สรุปเลย ทอนยิ่งกว่าทอน ไม่มีคำว่าผิดหวัง คะแนน 9.0
ทิปงาม 2 ใบตามเคย

ออฟไลน์ Raiden 4289

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
หืมมม เด็ด

ออฟไลน์ konbannok

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
ขาววววว

ออฟไลน์ Baragu_999

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
ขอuncenครับ จะไปตามการบ้าน

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ kyt

• *
  • Like: 0
ขอuncen ด้วยครับ

ออฟไลน์ junky.junky

• *
  • Like: 0
ขอ uncen ด้วยครับ อยากตามไปลอกกก  :013: :013:

ออฟไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12
สวยงามครับ  :044: