ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน พาสต้า lust spa รอบเท่าไรจำไม่ได้ละ  (อ่าน 2245 ครั้ง)

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
สวัสดีครับ วันที่ 10 ที่ผ่าน มีโอกาสกลับไปที lust spa อีกหน รอบนี้ชึ้นกับ พาสต้า คนคุ้นเคย น้องมารับ ยิ้มแย้มสดใส ตามภาษา คนคุ้นหน้ากัน
มาถึงห้องก็ชวนกันคุย พร้อม ถอดเสื้อผ้ากันไป มีนัวเนียกัน นิดหน่อย ให้พอหายคิดถึง แปบนึงก็ พากันไปอาบน้ำ งานอาบน้ำปกติ เช่นเดิม อาบไปรูดไป ตามสไตล์น้อง ขี้เล่น555 :032:
มาถึงที่เตียง น้องบิ้ว อย่างไว อารมณ์ร่วมมาเต็ม เริ่มจาก ข้างบนลง ล่าง จับไมค์ขึ้นร้องเพลง สุดเสียงเช่นเดิม สุดยอดไปเลย แปบนึงน้องก็ขึ้น บนให้ท่า สเหมือนนะครับ เสียวแบบ เอากันจริงเสียอีก ไม่นานครับ ก็เรียบร้อย สบายกันไป น้องก็ชวนไปล้างตัว ยังมีสกิตน้องชายเป็นระยะๆ ตามภาษา พาสต้า ขี้เล่น555
สรุปนะครับ น้อง พาสต้างานดี ไม่มีตก ฟิวดีเหมือนเดิม อารมณ์ร่วมมาเต็ม สุดยอดอีกคนนึงเลยสำหรับที่นี่
ขอบคุณทุกๆคนมากนะครับ ที่เข้ามาอ่าน