ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน้อง เยลลี่ครับผม ส่งท้ายปี เล็กๆน้อยๆ Safehouse (bikini Pic.)  (อ่าน 1057 ครั้ง)

ออฟไลน์ U-sa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 45
เดกใหม่น้องป้ายแดงที่ผมเจอวันนั้น
ตอนนี้สวยน่ารักกว่าเดิมเยอะมากๆๆๆ
เด่วนี้สวยขึ้นกว่าเดิมมากมายๆ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
น้องเจอหน้าผมอมยิ้มเลย แล้วทักคำเดียวให้เราอึ้ง
แหมมๆๆ  คิดว่าจะลืมนู่แล้ว เหนมาหาคนอื่นบ่อย +555
มีแอบแซวเลกน้อยๆ แต่เรา2ก้อเดินไปจับมือเดินไปชั้นบนกันอย่างสนิทสนมครับ

• *
ถึงห้อง ผมพูดได้เลยว่า ขอหื่นเลยนะนู๋พี่รีบมากก
น้องอมยิ้มแล้วถามว่าล้างตัสนิสนึงมั้ยผมโอเครคับ  ขอตัวไปล้างตัว 5 เท่านั้น ไม่ใช่ 5 นาทีครับ 5-4-3-2-1  แล้ววิ่งมาปล้ำเลยครับ
โอ๊ย นัวเนียมันมาก ดูดปากเพลินๆ ช่วงนมแน่นๆๆๆๆๆๆ

• *

น้องพร้อมเปนฝ่ายรับที่ดี แล้วก้อเปนฝ่ายรุกที่ยอดเยี่ยมมากๆๆๆ
น้องกับผมนัวส์กัน สลับบนล่าง ช่วงล่างเยิ้มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แบบเยิ้มมากๆ
ฤินครับๆๆ ไม่นานแตกพ่ายไป รวมเบ็ดเสร็จ เวลาใช้ไปไม่ถึง 30 นาที

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ ★❤★ Safe House ★❤★ @ พระราม 3 ☎ 083-094-7494

• Have it your way..
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 63
ขอบคุณสำหรับการบ้านคะ :044: :044:
http://line.me/ti/p/~safeshop 
↑↑↑คลิกแอดไลน์มาสอบถามได้เลยคะ↑↑↑