ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จะกี่ครั้งก็ไม่เคยผิดหวัง ตามอกตามใจใหลเป็นโจ๊ก น้องนมเย็น Arena spa  (อ่าน 781 ครั้ง)

ออฟไลน์ Preferred Lang

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
กลับมาครั้งนี้เลือกอยากจริงๆ น้องๆที่นี่น่ารัก ทั้งน่าเก่าน่าใหม่ แต่ผมก็ยังคงติดใจในงาน

ของน้องนมเย็น คนที่ผมเคยขึ้นครับ ผมไม่อิดออด ผมเลือกน้องคนเดิม น้องยิ้มอ่อนผมรู้

ว่าน้องจำผมได้ พอเข้าห้องด้วยกันน้องก็ถามผมว่าหายไปใหนมา ผมก็คุยไปเรื่อยแล้วแค่

มองตาน้องก็รู้ใจ แก้ผ้าก่อน นมยังสวยเหมือนเดิมครับ อาบน้ำเป็นเรื่องเป็นราวแล้วก็ออกมา

สนุกกันที่ข้างน้อง จากั่งซอกไซ้บี้กันที่โซฟาก็มาต่อที่เตียงเข้าานัวเข้ารัดฟัดกันด้วยใจโหยหา

น้องยังคงน่ารักเหมือนเดิม ถึงใหนถึงกัน อารมณ์ร่วมที่เต็มที่อออกมาจากความรู้สึกของน้องเค้า

แหละเมื่อเสร็จงาน น้องเช็ดทำความสะอาดให้เรียบร้อย ล้างตัวอีกครั้งใส่เสื้อผ้า นอนคุยกันน้อง

บีบนวดตัวให้สบายดี เวลาจะหมดพอดี กอดกันก่อนจากันครับ
[/b]