ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องข้าวหอม @Flora Spa ฮอตจัด  (อ่าน 840 ครั้ง)

ออฟไลน์ Alexteradech

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องข้าวหอม @Flora Spa ฮอตจัด
« เมื่อ: มิถุนายน 05, 2019, 09:19:16 PM »
เย็นเมื่อวาน หลังจากครั่นเนื้อครั่นตัว เหมือนจะเป็นไข้ว่าจะแวะหาหมอ ระหว่างทางขับรถกลับ พุทธมณฑน สาย 4 เห็นป้าย "Flora Spa" สีชมพูวิ้้ง ตัดสินใจเลี้ยวซ้ายโดยไม่รอ
เมื่อเข้าไปถึง พยาบาล(PR) ถามอาการเบื้องต้น พยาบาลที่นี่พูดจาดีมาก ให้คำแนะนำดี ผมก็ได้แจ้งสเป็ก เอ้ย! อาการไป พยาบาลจึงให้นั่งรอหมอเรียกพบ
ไม่เกิน 1 นาทีหมอออกมา พาผมไปเข้าห้องเพื่อรักษาอาการ เมื่อเข้าไปถึง หมอบอกให้ผมอาบน้ำก่อน งานอาบน้ำหมอดีมาก ไม่อาบให้ผ่านๆไปที ผมบอกแค่นี้
ถัดมาที่เตียงผู้ป่วย ผมขึ้นไปนอนหันวับไปมองหมอ ปรอทวัดไข้ประจำตัวผมลุกขึ้นอย่างผงาด จนแทบแตก อุณหภูมิในห้องจากที่หนาวๆ ผมรู้สึกร้อนวูบเข้าไปอีก
หมอเริ่มทำการตรวจ โดยตรวจการใช้ลิ้นวัดชีพจรจากคอ หน้าอก ไล่ลงไปจนถึงใต้ปรอท ผมทนไม่ไหว จับหมอพลิกอย่างไว ไม่มีอิดออด ไปตาม feel เราเลย
ผมเริ่มไล่ตรวจอาการหมอบ้าง เริ่มจากบนลงล่าง ไม่มีสะดุด เสียงหมอร้องเรียกขอชีวิต แต่ไม่มีขัดขืน
ถึงเวลาการรักษา ใส่ CD โหลด พรึ้บ !! ผมก้มลงกระซิบข้างหูน้องเบาๆ "ขอใส่ไม่ยั้งเลยนะครับ" น้องไม่พูด แต่มองตาผม อมยิ้ม แล้วพยักหน้าเบาๆส่งเป็นสัญญาณ
จัดสิครั้บรออะไร . . . เบสิก แต่รุนแรง แนบแน่น กระตุกเป็นจังหวะ ผมขอยอมแพ้ ปรอทแตก!!!
เสร็จสิ้นการรักษา หมอพาไปอาบน้ำ นวดให้สบายตัว หายไข้กลับบ้าน  :013:

ไฟหน้า : 9/10
Feeling : 9/10
หน้าตา : 9/10
หุ่น : 8/10 (ตัวเล็ก เผื่อสเป็กใคร)
บริการ : 10/10

*ใครไม่อยากเสี่ยงหล่น หรือยังไม่เคยลอง แนะนำเลยคับทอนเหลือๆ
**สำหรับคนนี้ คำเดียวเลยนะคับ "ซ้ำแน่นอน"
***ไม่ได้ถ่ายรูปน้องไว้ ขอรูปจากทางร้านนะคับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: ส่งการบ้านน้องข้าวหอม @Flora Spa ฮอตจัด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2019, 09:04:44 AM »
 :035: :035:

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
Re: ส่งการบ้านน้องข้าวหอม @Flora Spa ฮอตจัด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2019, 10:04:06 AM »
 :032: