ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกทีไม่ว่ากันนะของมันต้องซ้ำ ที่นี่เลย ร้านอารีน่า  (อ่าน 911 ครั้ง)

ออฟไลน์ so ho

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
ติดใจเลยต้องซ้ำ เพราะความใหญ่เนี่ยล่ะทำเอาต้องหาเวลากลับมาตำน้องเค้าอีกรอบ อคีตเคยกลัวสาวสวยนมใหญ่ ปัจจุบันนมใหญ่นี่โคตรมันเลย รู้ว่าที่ใหนมีนมใหญ่ไม่ได้ต้องนัดขยำ กับน้องดัชชี่ คนนี้เช่นกันความมันอย่างติดใจนึกภาพตามนะเวลาที่ได้นัวกันแล้วนมน้องนั้นสะเทือนตามแรงปะทะเห็นแล้วมันจะเสียวเอ็นขนาดใหน แล้วครั้งนี้จึงอยากมาลำลึก อีกครั้งจองไปไม่ลังเลหรอก น้องดัชชี่ อารีน่า ค่าครอส 2500 บาท   พอเห็นหน้าก็ยิ้มให้กันเหมือนว่าวันนี้มีเสียวแน่ อาบน้ำคับ ถูยาวไปนวดนมคำคลึงจิ๊มิ นวดนม นวดนม เพลินจังเลยบี้จุก จุกก็ตั้งซู่ นิ้ว ขึ้นมาละเลงลิ้นลงไปทีเท่านั้นล่ะน้องกอดแน่นเลยแล้วชวนผมออกไปนัวกันที่เตียง ผมก็ตามน้องไปครับ บนเตียงไม่พูดอะไรกันเยอะ มองตาก็รู้ใจแล้ว ความหื่นครอบงำผม ผมดูจุกรวบนมสองเต้าเข้าหากันเลียหัวนมทั้งสองข้างน้องก็แอ่นสู้มา แอ่นมาเลย เสียงอู่อี่ ซี๊ดอ่า ลั่นมากเลย โอ๊ยเสียวเอ็นจะระเบิด ถึงใหนถึงกันกับน้องดัชชี่ 

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1221
สายล่าไฟหน้าใหญ่ๆเหมือนกันเรยฮะ จดเรยน้องดัชชี่