ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจกว่าถูกหวย ได้ปลานางแบบ ผลงานประกวด Play Boy งานปากสด @Rachel  (อ่าน 3205 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79

สวัสดีรอบ เวปก่อนเลย   พึ่งได้มีโอกาส เข้า กทม ตามอ่านการบ้านของพี่ๆทุกท่าน
จนน้ำล้นตัว  ยังดีที่ตจว ไม่กันดาร ขนาดนั้น หาที่ลงเก็บไปเรื่อย ราคาอาจจถูกกว่า

แต่คุณภาพก็ตามราคา ข้อดีมีเพียงได้กลิ่นใหม่ไปวันวัน ฉบับนี้ตามการบ้านในกลุ่มมาฮะ
เห็นทรงมันได้ประกอบกับร้านเปิดใหม่  ต้องขออนุญาติเอารูปมาใช้1ใบก่อนเข้าเรื่องนะครับ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *

ส่วนอันนี้ของผมครับ  ร้านนี้ชื่อ ราเชล แถวเลียบด่วน
มาถึงผมก็เอาวะ ใหนๆก็มาแล้ว ขอดูน้องที่ไม่ได้จองหน่อยจริงดั่งว่า น่าสนราคากันเอง เห็นเก้ากี้ยังแอบเสียดาย

ที่นี่ดีครับห้องกว้างขวางชั้นนึงมีสิบห้อง
เดินสะดวกบรรยากาศดี สะอาดไม่อับ

• *
ตัดมาที่น้องเลยนะ
งานดีสมใจ กับที่ตามการบ้านครับ ผิวดี หน้าตาดี
อกแน่นมาก ไม่ได้ทำ
ทรง สาย Cงานคุ้มที่มาไกล ในร้านชื่อน้องถ้าจำไม่ผิด น้องถามเราเคยเจอกันมั้ย

• *
ผมส่ายหัว  น้องบอกงั้นจะทำให้จำ  โอ้โหยย รักเลยครับ  ตามใจครบเครื่อง เกือบแตกคาปาก

จัดหนักจัดเต็ม ช่างทาสีก็มา  งานลงแปรงก็มี  ใช้ปากใช้ลิ้นสดๆ กับผมด้วย

น่าจะมีการบ้านเยอะกว่านี้นะคนนี้ไม่งั้นผมมานานและ   

ครอส2500ทิปไปคุยเอง  จริงๆไม่ได้คุยเลย ใหลไปด้วยคุ้มมั้ยล่ะ พี่น้อง  แล้วก่อนลงก็ทิปมาตรฐาน

คะแนนให้9.5ละกัน  ค่าความแท้ กับหุ่นดี ผสมงานเยี่ยม

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526

ออฟไลน์ kotre lor

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -1

ออฟไลน์ Immotal

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9

ออฟไลน์ Hong Qigong - 洪七公

• 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 268
  • เพลงไม้เท้าตีสุนัข
แบบนี้ต้องแวะสักครั้ง