ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องมะนาว งานแรง หน้าคม นมใหญ่ แห่งบ้าน Pink Spa  (อ่าน 1066 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam1211

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องมะนาว แห่งบ้าน Pink Spa เพชรเกษม

ด้วยความที่เบียร์เข้าปากน้ำก็เดิน เลยขับรถมุ่งหน้าไปร้านที่คุ้นเคย Pink Spa เพชรเกษม ด้วยความที่ไปกัน 2 คน กับพี่ชาย ซึ่งเป็นสายน้องโอลีฟ ฉะนั้นเหลืออีก 3 คน ซึ่งโดนน้องมะนาวเข้าเต็มๆ

ไม่ต้องมากความตัดภาพขึ้นห้อง ตระกร้าน้ำดื่มพร้อม 1 ชั่วโมงเต็มๆ นัวกันตั้งแต่ใส่ชุด น้องตัวเล็ก แต่ตูดแน่น นมแน่น แข็งสิครับ

ตัดภาพไปอาบน้ำตามมาตรฐานครับ ดูเวลาประมาณ 5 นาที ก็พากันขึ้นเตียง แล้วใส่กันยับเลย.....คงไม่ต้องอธิบายมาก บู้แหลกลาน ใครชอบสายบู้จัดเลยครับแนะนำ

GF 10/10 ไปเลยผมชอบแนวนี้