ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำน้องใบเฟริน OSAKA  (อ่าน 545 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจี๊ยวเล็กเล็ก

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
ซ้ำน้องใบเฟริน OSAKA
« เมื่อ: ธันวาคม 23, 2019, 02:57:49 PM »
วันนี้ตั้งใจกลับมาซ้ำน้องใบเฟรินหลังจากการพบกันเมื่อ 2 อาทิตย์ก่อนหน้านั้นยังจำฝังใจ
คราวนี้ไปเยื่อน osaka spa  อีกครั้ง พอเดินทางถึงร้าน PR แนะนำและเรียกน้องๆออกมาให้ชม
แต่ในใจเลือกไว้แล้วแต่ที่เรียกน้องท่านอื่นออกมาเผื่อคราวหน้าจะได้จองถูก 555
หลังจากนั้นก็เรียกน้องใบเฟริน และจ่ายค่าเสียหายเสร็จเรียบร้อย น้องออกมาต้อนรับเพราะว่าว่างพอดี
น้องจำเราได้ทักทายอย่างเป็นกันเอง น้องหน้าตาหมวย น่ารัก ยิ้มแย้ม ดีมาก ไม่รอช้าใจ
อยากลองดูว่างานยังดีเหมือนเดิมหรือเปล่า หลังจากนั้นพาขึ้นชั้น 3 ซึ่งผมจำได้ว่าเป็นห้องเดิมที่เจอกันคราวที่แล้ว
จึงได้ทักน้องไปว่าพามาเชือดที่เดิมเหรอ น้องยิ้มเล็กน้อย และขอตัวลงมาเอาน้ำกับอุปกรณ์ ไม่นาน น้องก็ขึ้นมาพร้อมน้ำ 1 ขวด
และอุปกรณ์ต่างๆ ผมทานน้ำและนั่งให้หายเหนื่อยสักพัก น้องชวนกันอาบน้ำทันที น้องอาบน้ำได้สะอาดทุกซอกทุกมุดีมากเลย
มีถูไปถูมาด้วย ไม่นานเราก็ออกกันมาต่อที่เตียงดีกว่า น้องให้นอนคว่ำนวดให้สักพัก น้ำหนักมือในการนวดจัดว่าดีมากเลยครับ
เพลินจนผมเกือบหลับ สักพักน้องให้หันมา น้องจู่โจมทันที ไม่รอช้า ทุกท่า น้องใส่ไม่ยั้ง ถึงตอนบอดี้
น้องพาทัวร์แบบลืมหายใจ จนผมต้องขอรุกบ้าง ก่อนที่จะแพ้ไป น้องจัดการกับผมอย่างต่อเนื่อง ด้วยลีลาที่น้องมี
เราจัดการกันอย่างไม่ต้องกลัวอะไรครับ เพราะมีเครื่องมือป้องกันติดอยู่ ไม่นานผมก็แพ้น้องไปอย่างราบคาบ
ใครขึ้นงานกับน้องรับรองไม่ผิดหวังแน่นนอนครับ

วันนี้มีคะแนนให้น้องด้วยครับ
หน้าตา    10/10 (หมวย)
ผิว             10/10 (ขาว สะอาด)
หุ่น              9/10 (กำลังดี ไฟหน้ากำลังดี)
นวด             9/10  (น้ำหนักมือดี)
บริการ      10/10 (สุดยอดมาก)
น้องสมคำล่ำลือมากครับ มีกลับไปซ้ำรอบ 3 แน่นอนครับ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1291
Re: ซ้ำน้องใบเฟริน OSAKA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2019, 03:09:54 PM »
เห็นปาก็ยอมเรยฮะ คะแนนดีสุดๆอีก ต้องจัดด :002: