ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: **** น้องแอนนี่ ***** แห่ง Airin Spa (อ้อมน้อย)  (อ่าน 1728 ครั้ง)

ออฟไลน์ krisana77

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
**** น้องแอนนี่ ***** แห่ง Airin Spa (อ้อมน้อย)
« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2020, 01:31:21 PM »
หลังจากที่ห่างหายจากสายนวดกระปู๋ ในช่วงโควิด....นั่งส่องในเว็ปมีร้านไหนเปิดบ้างไปเจอ Airin Spa คุยกับ PR บอกในสิ่งที่ต้องการว่าอยากได้แบบไหน ได้รับคำแนะนำมา 5 คน สายบู๊ๆ ตัดสินใจเลือกน้องแอนนี่ครับ......ไม่รอช้า จองเลยครับ 5 โมงเย็นถึงร้าน (ตื่นเต้นไปถึงก่อนเวลา 5555 )  :012: :012: :012:
 ...........เห็นน้อง โดนใจเลยครับ ไฟหน้าตูมๆๆๆ .... (น้องทำมานะครับ)  :013: :013: :013: หลังจากจ่ายค่าสินสอดเรียบร้อยน้องพาขึ้นห้องครับ น้องเอาใจดี ขี้อ้อน คุยเก่ง พอเข้าห้องได้ปิดประตูเท่านั้นแหละ ใส่กันไม่ยั้งทั้งคู่ จูบกันอย่างรุนแรงดูดดื่ม เสื้อผ้าหลุดทีละชิ้น ๆ น้องหุ่นดีครับ ทั้งไซร้ จูบ ลูบดูดๆๆ ลิ้นแรกลิ้น ยืนสู้กันสักพัก น้องบอกให้อาบน้ำก่อน (นาทีนี้ไม่อาบแล้วครับ 555 )
       .............. ลงนอนได้ผมบุกน้องก่อนครับ เลียทั้งตัว ทาสี จนน้องดิ้น บุกได้สักพัก น้องไม่ยอมครับ พลิกได้บ้างเท่านั้นแหละ ผมนอนให้น้องบรรเลงเลย น้องแอนนี่ จับน้องชายผมเข้าไปสุดลำคอเลยครับ สุดๆจิง งานนี้เละเทะเลยครับ ผมพ่ายน้องไปในยกแรก น้องบอกไปอาบน้ำก่อน บิ้วต่อในห้องน้ำอีก น้องอมมิดเลยครับ ยืนฟินเลย หลังจากนั้นมาต่อในห้องอีก ต่างฝายด่างบุก สนุกทั้งคู่ แพ้น้องไป 2-1 ครับ รับรองมีเอาคืนครับ
...........หน้าตา 8/10
...........ผิวพรรณ 9/10
...........GF 10/10
............บู๊ 10/10