ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มากิน คุ้กกี้ รสชาติร้อนแรงที่ DIAMOND SPA ของดีฝั่งธน  (อ่าน 1225 ครั้ง)

ออฟไลน์ SJT

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
วันนี้นั่งทำงานแถวกัลปพฤกษ์ นึกได้มีร้านน่าไป อยู่ 3 ร้าน
ตัดสินใจได้ก็เลือก DIAMOND SPA  เป็นครั้งที่สองหลังจากหายไปหลายเดือนที่มาร้านนี้
มาถึงรัานมีน้อง อยู่ 7 คนมาสะดุดตาอยู่ 2 คนคือ ต้นข้าว กับคุ้กกี้
สุดท้ายก็เลือก คุ้กกี้ แล้วก้เลือกไม่ผิดด้วย

เข้ามาที่ห้องน้องก็ชวนอาบน้ำ เดินเข้าห้องน้ำเห้นเก้าอี้ตัวเล็กวางอยู่
เลยถามน้องว่าเอาไว้ทำอะไรหรอ  น้องไม่ตอบยกเก้าอี้สลับด้านที่มีร่องขึ้นมา
แล้วก็ทำความสะอาด บอกพี่นั่งเลยค่ะ แล้วก็อาบน้ำให้ เป็นการอาบน้ำที่เพลินมาก
หน้าน้องมาวนเวียนตรงหน้า ไฉนจะให้เสียเที่ยว ก็ประกบปากกันสิ
เมื่อได้ที่ น้องก็ก้มลงไปร้องเพลง โอ้วร้องเพลงเพราะเหลือเกินเสียงต่ำนี่ร้องจนมิดไมค์
เสียงร้องนี่ขึ้นสุดลงสุดตลอด แถมลงต่ำมีค้างไว้อีก สักพักเลยบอกน้องว่าอาบต่อเถอะ
แหม่ เก้าอี้ตัวนี้บันเทิงดีจัง

มาที่เตียง น้องมองหน้าแล้วยิ้มหลังจากนั้นน้องเริ่มต้นบรรเลงทันที
เคยเจอน้องที่ร้องเพลงเก่งมาหลายที่ ขอบอกว่าน้องคุ้กกี้นี้ร้องเพลงเสียงแจ่มมาก
น้องร้องไปผมก็จับร่องเสียงของน้องแหม่ มาเยอะนะ น้องเหมือนรู้งานเลื่อนตัวขึ้นมา
เห้นว่าสีมันบางๆเลยทาสีให้น้องสักชุด น้องจัดลีลาแบบ AV ให้เลย
และแลวก้นำน้องไป 1-0 น้องก้พลิกขึ้นมานั่งคร่อมแล้วแล้วก็บรรเลงลีลา
ผมยังไม่อยากโดนตีเสมอ เลยจับน้องนอน แล้วน้องถามว่าพี่พก CDมาฟังไหม
ไม่ได้พกจ้า งั้นหนุลงไปเอาแปบนะค่ะ หลังจากนั้นก็สุดๆกับลีลาน้อง ตอนเพลงจบนี่
น้องยังไม่เอาCD ออกทันทีค้างไว้นิดนึงจนอยากจะฟังอีกรอบเลยเสียดายเวลาไม่ทันละ
เป็นน้องคนแรกในรอบ 4-5 เดือนที่ผมยอมใช้ CD ส่วนมากแค่ให้น้องร้องเพลง
แต่คนนี้อดใจไม่ไหวจริงๆ

หน้าตา 10/10 น่ารักมาก มองหน้าน้องนี้แบบว่านี่ทำไมสวยน่ารักแบบนี้
เนื้อตัว 9/10 น้องตัวเล็ก ขาวมาก
ไฟหน้า 9/10 ไม่เล็กไม่ใหญ่พอดีมือ จุกสวยสึอ่อน
การบิ้ว ลีลา  10/10
ไม่น่าเชื่อว่าจะเจอน้องที่ฝั่งธน ของดีอีกคนของฝั่งนี้เลย
ลองมาดูครับเด๋วจะว่าผมโม้เกินจริง

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: มากิน คุ้กกี้ รสชาติร้อนแรงที่ DIAMOND SPA ของดีฝั่งธน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2020, 11:42:01 PM »
 :035: :035: :035: :035:

ออฟไลน์ SJT

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
Re: มากิน คุ้กกี้ รสชาติร้อนแรงที่ DIAMOND SPA ของดีฝั่งธน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2020, 10:49:28 AM »
พลาดหวังแม่ชี เลยมาเจอทีเด็ด อิอิ