ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นตัวเล็กๆอย่าคิดว่าไม่มีอะไร มี*นมดีมากขาวด้วยจัดให้สุด น้องเฟรม Arena มีลูบ  (อ่าน 2142 ครั้ง)

ออฟไลน์ sexmantoy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 11

ไปเสียวกับน้องเฟรม มาคับเห็นตัวเล็กๆ

ใครจะคิดว่าอกสวยใหญ่เป็นทรงแบบนี้

ผิวขาวดี ใสใส ได้เด็กด้วย แก้ผ้าแล้วก็

ไปอาบน้ำกัน คุยกันกุ๊กกิ๊กน้องนิสัยดีอยู่

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *

ซูมเข้าไปใกล้ๆ ให้เห็นความเป็นเต้าได้รูปสวย

นมเป็นนม เอวเป็นเอวโดยรวมทรงจะสวยอะไร

ขนาดนี้ อาบน้ำเสร็จพอดี

• *

Arena ร้านนี้อยู่ พระราม 2 ท่าข้าม 9/1

เค้าจัดมาให้ บอกเลยว่าชอบเนื้อตัวดีดีนะ

มาที่นี่ไม่เคยผิดหวังสักครั้ง ที่สำคัญชอบ

ห้องที่นี่กว้างขวางมีพื้นที่ใช้สอยได้ถนัดได้

หลายมุม แอร์เย็น ห้องน้ำกว้างบรรยากาศดี

• *

น้องเฟรม ตัวเล็กกินง่ายอร่อย ขบเพลิน ดูดนมได้

ทาสี ยกซดได้แล้วน้องยังแอ่นโคกรับปากท้าลิ้น

อีกซะด้วยแบบนี้สิดี เนื้อนมแน่นดีจัง ใส้กรอกผม

เสียวเปล่งจะระเบิดแล้ว

• *

ครอสนี้ดี  ผมน้องนัวกัน จัดกันวนไป หลายมุมห้อง

น้องตามน้ำตามใจตรงใหนก็ได้หมด เราสองคนนั้น

สปาร์คกันได้ดีมากๆ

• *

ยังคงปลุกเร้ากันอย่างต่อเนื่อง ช่วงนี้ให้น้องเป็นฝ่ายบิ้ว

แบบจริงจังเลย เริ่มจะเสียวมากก็ลั่นปากใหนน้องใส่ให้

หนักๆ  ใช้เวลาคุ้มค่ามาก น้ำล้นเลย

• *

น้องเฟรม Arena Spa ตัวเล็กสเป็คใครบ้าง

ครอส สุดจัด งานดีร่วมด้วยช่วยกันตลอดเวลา

เนื้อตัวดี ตรงนี้ชอบมากๆคับ

ออฟไลน์ Aclass

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
ดูแล้วอยากไปจัดสักเฟรม2เฟรมเลยครับ

ออฟไลน์ Ts22

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2