ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขนมปุยฝ้าย ขนมชิ้นใหม่แห่งร้าน . Spa ชิ้นนี้ช่างหอมหวานรันจวญใจจริงๆ  (อ่าน 3020 ครั้ง)

ออฟไลน์ SJT

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
เห็นในไลน์ถามหาเทรนเนอร์ มีน้องจะมา  2 คน
เชคเวลากับทางร้านช่วงเวลาง่าง ก็จองไว้คนนึง
พอมาถึงร้านก็โชคดี น้องมาคนเดียวคือคนที่ผมจอง
น้องเป็นเพื่อนของเอแคล

เข้าห้องมาก็ทำความคุ้นเคยกัน น้องบอกเกร็งๆนิดนึง
เพราะมาถึงได้แปบเดียวก็ขึ้นงานเลย น้องก็บอกว่าอาบน้ำแล้วน้องก็หยิบเจลมา
เลยบอกว่ายังไม่ใช้อันนี้รอก่อน 5555
ตอนอาบน้ำน้องถูทำความสะอาดดียกเว้นน้องชาย 555
เลยบอกว่าอันนี้คือสิ่งสำคัญที่สุดล้างยิ่งสะอาดยิ่งดีสำหรับเรา

อาบน้ำเสร็จก็แนะนำสิ่งต่างๆ  น้องดูยังเกร็งๆว่าจะเริ่มยังไง
เลยให้นวดผ่อนคลายไปเรื่อยๆ ถามว่าเคยบิ้วให้แฟนไหม
ก็ทำแบบนั้นละ แล้วก็มานอนกอดกัน
อารมณ์เหมือนมาหากิ๊กนอนอ้อน มือน้องก็เริ่มอยู่ไม่สุข
ผมก็กลัวเสียเปรียบก็เลยเอามือไปเล่นไฟหน้าน้องบ้างไม่นานน้องก็ลุกขึ้นมาจุ๊บ
แล้วจัดการไชร้ซอกคอ ไล่มาไฟหน้าเล็กๆของผม  สักพักน้องก็เงยหน้ามา
ถามว่าจูบได้ไหมค่ะ ผมไม่ชอบขัดใจ ตามใจน้องเลย จูบดีจูบนาน :83: :83:
แล้วน้องก็เริ่มไล่ลงมาต่ำ พอถึงไมค์น้องก็ใช้ลิ้นไล่ตั้งแต่ขาไมค์ขึ้นมา
การร้องเพลงของน้องสไตล์ป๊อป แต่มีขึ้นสุดลงเช่นกันร้องเพลงดีเลยละ 
ร้องเพลงนาน พอน้องไล่มาที่หัวใมค์แล้วก็เอาลิ้นมาที่หัวไมค์เล่นเอาเสียวจนต้องลุกขึ้นมา
น้องก็ยังร้องเพลงต่ออย่างเพลิดเพลิน จนเกือบจะพุ่งแล้ว เลยจับนอนลงนอนแล้วก็เริ่มลุยบ้าง

เริ่มมีเสียงแผ่วเบาออกมา มาถึงไฟหน้าน้องขนาดพอมือไฟหน้าแท้ ระหว่างเพลิดเพลินกับไฟหน้า
มือผมก็ลงไปจับน้องสาว อ้าวน้องสาวเริ่มมีน้ำตาปริ่มๆผมก็ไม่รอช้า จัดแจงให้ร้องออกมาเยอะๆ
ได้ผลด้วย คราวนี้เสียงน้องไม่แผ่วเบาละ มาเต็ม  เสียงมาแบบนี้ผมก็ลุยให้เต็มที่จนน้องตัวเกร็ง
น้องสาวตอดตุ๊บๆ ตุ๊บๆ  แล้วก็ให้น้องลุกขึ้นมา สายตาที่น้องมองมามันช่างยั่วยวนใจ  :87: :87:
เลยอนให้น้องทำท่า WOT น้องถามต้องโยกด้วยใช่ไหม  พอตอบว่าใช่ อารมณ์น้องที่ยังมาเต็ม
ก็โยกเพลินเลยโยกได้สักพักให้น้องหันหลังคราวนี้ไม่ต้องบอกน้องโยกเอง
ช่างเพลินดีจัง  โยกไปโยกมาน้องก็เลื่อนตัวมาจบลงที่ 69 คราวนี้น้องเล่นร้องเพลงร๊อคแล้ว
สุดท้ายไม่ไหวเรียบร้อยไป

เป็นการเทรนที่ขอบอกว่าสุดๆ น้องสไตล์งานหวานๆ ลีลาร้องเพลงแม้จะไม่ใช่ร๊อคแต่มีก้นลอยได้
จุดติดไม่ยาก  ถ้าจุดติดจากสาวหวานๆ  ก็กลายเป็นหวานซ่อนเปรี้ยวไปเลย

น้องขนมปุยฝ้าย สาวใต้ หน้าคม หุ่นเพรียว ไฟหน้าพอดีมือ สุภาพกับน้องรับรอง สุขเต็มที่แน่ :82: :82:

ตอนเดินลงมาด้านล่างกำลังจะพ้นประตูด้านในน้องบอกเด๋วค่ะพี่  หอมแก้มทีนึง อืมมหลงซะละเรา

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
รับทราบครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
 :048: ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ girl group ขนม น่าสนใจ ทุกเมนูเลย
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
คนนี้พี่เทรนอีกแล้วเรอะ

ออฟไลน์ SJT

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
คนนี้พี่เทรนอีกแล้วเรอะ
ใช่ครับ พอดีตรงสเปค ด้วยอิอิ