ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กระซวก กระซวก !!! แตกสิครับ พี่น้อง NY @. Spa!  (อ่าน 2831 ครั้ง)

ออฟไลน์ ….

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
กระซวก กระซวก !!! แตกสิครับ พี่น้อง NY @. Spa!
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2020, 09:53:53 PM »
สมคำร่ำลือ ระบือนาม NY น้องสายปากและสายจอด
ปกติชอบหุ่นอวบ นมใหญ่ แต่น้อง ผอม สูง นมน้อยแต่ทรงดี
จัดไปครับ คุยเก่ง น่ารัก ใสๆ อาบน้ำเสร็จ ก็....
กระซวก ๆ ๆ .....

เรียบร้อย รร..ไป

ชาตินี้ต้องลองครับ สายจอดรถแบบออโต้
@.spa
น้อง NY

ออฟไลน์ strife

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
Re: กระซวก กระซวก !!! แตกสิครับ พี่น้อง NY @. Spa!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2020, 09:59:44 PM »
เสียงกระซวกน้องเพราะมั้ยล่ะครับ 555+ :90: