ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ม้าลาย..สายC..มีลิมิต..ไม่ไหล..แต่ใสโคตร..อดไม่ไหว..เอาวะหล่นก็หล่น”แก้มใส@ฟังกี้”  (อ่าน 4664 ครั้ง)

ออฟไลน์ panyadecha

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 410
คนนี้ก่อนขึ้น Pr ก็เตือนเรื่องงาน แต่น้องมันดูน่ารักเลยลอง โดนไปเต็ม ไม่อม ไม่เลีย ไม่นัวเนีย คาดไม่ถึงจะห้ามเยอะปานนั้น
ถ้าจำไม่ผิด ดูดนมยังไม่ได้เลย
น้องมันจริงใจไม่เสแสร้งขึ้นไปก็บอกเลย ลองแล้วเป็นคนนึงที่เสียดายตังค์น่าจะเชื่อ Pr ใครจะลองนี่ต้องรับข้อนี้ไว้ก่อน ผิวน้องไม่เนียนเท่าไหร่ ชอบทรงนี้
แนะนำ ข้าวเกรียบ ดีกว่าทุกข้อ

อย่าเสียดายเลย ถือว่าเป็นประสบการณ์อีกแบบ :87:

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
อย่าเสียดายเลย ถือว่าเป็นประสบการณ์อีกแบบ :87:

ผมก้ออยากขึ้นงานกับน้องนะ ด้วยความน่ารักใสๆ นี่แหละ
แต่กลัวไป เจออย่างที่PRเตือน ถึงจะทัมใจไว้ละ แต่ก้อกลัวรับไม่ได้เหมือนกัน

หวังว่าน้องจะยอมมากกว่านี้ รอให้น้องละลายพฤติกรรมมา2 เดือนละ

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 776
อดใจไม่ไหว 555ผมคนแรก ที่ขึ้นงานน้อง

ได้งานตาม แสตนดาร์ด ใส่ถุง ไม่จูบ ดูดนม มีเคือง ใส่กระแทกไปจนสำเร็จ

แต่ ผมไม่ค่อยประทับใจเท่าไร  เลยต้องปล่อยเธอไป
เที่ยวไปตามใจฝัน

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
ผมก้ออยากขึ้นงานกับน้องนะ ด้วยความน่ารักใสๆ นี่แหละ
แต่กลัวไป เจออย่างที่PRเตือน ถึงจะทัมใจไว้ละ แต่ก้อกลัวรับไม่ได้เหมือนกัน

หวังว่าน้องจะยอมมากกว่านี้ รอให้น้องละลายพฤติกรรมมา2 เดือนละ

รอวันนั้น..แต่ไม่รถ้จะมีมั้ย

เห็นแบบนี้ น้องมีแฟนคลับนะ

• *
อดใจไม่ไหว 555ผมคนแรก ที่ขึ้นงานน้อง

ได้งานตาม แสตนดาร์ด ใส่ถุง ไม่จูบ ดูดนม มีเคือง ใส่กระแทกไปจนสำเร็จ

แต่ ผมไม่ค่อยประทับใจเท่าไร  เลยต้องปล่อยเธอไป

พี่ก็เตือนแล้ว แต่มันทนความใสไม่ได้จริงๆ

ออฟไลน์ siskiyou

• *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
ไปขึ้นวันที่สอง น้องยังสั่นๆอยู่เลย
ได้เปลถุง ดูดนมน้องกะไม่ว่า
ขอจับปลา น้องก็ให้ถ่ายได้

จูบกับทาสี ผมขึ้นใครก็ไม่ได้ทำอยู่แล้ว

หลังๆพีอาร์มาถามว่า คุยยังไง ถึงถ่ายมาได้?
เลยบอกต้องค่อยๆกล่อม ละลายพฤติกรรมจนน้องไว้ใจ :81:

น้องมีคนจองมาตลอดนะครับ
สำหรับคนชอบงานเบาๆ
ซึ่งผมชอบ และซ้ำได้เรื่อยๆ
ส่วนตัวไม่ชอบงานแรงๆอยู่แล้วครับ

• *
ไปขึ้นวันที่สอง น้องยังสั่นๆอยู่เลย
ได้เปลถุง ดูดนมน้องกะไม่ว่า
ขอจับปลา น้องก็ให้ถ่ายได้

จูบกับทาสี ผมขึ้นใครก็ไม่ได้ทำอยู่แล้ว

หลังๆพีอาร์มาถามว่า คุยยังไง ถึงถ่ายมาได้?
เลยบอกต้องค่อยๆกล่อม ละลายพฤติกรรมจนน้องไว้ใจ :81:

น้องมีคนจองมาตลอดนะครับ
สำหรับคนชอบงานเบาๆ
ซึ่งผมชอบ และซ้ำได้เรื่อยๆ
ส่วนตัวไม่ชอบงานแรงๆอยู่แล้วครับ

เห็นอาการน้องนี่ผมไม่กล้าแม้กระทั่งจะคิดขอจับปลาเลยครับ555

แบบนี้อาจจะต้องมีรอบสองตามพี่siskyYouซะแล้ว