ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องไมดี้ @หอหญิง สายอ๊อก อวยสุดคม ทอนกระจาย  (อ่าน 609 ครั้ง)

ออฟไลน์ enosuke

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2

จำได้ว่าเคยขึ้นกับน้องตั้งแต่ช่วงที่น้องทำงานแรกๆ แล้วน้องก็หายไปนานมากๆ

น้องบอกเลิกทำไปนานมาก เพิ่งจะกลับมาทำไม่ได้นาน ผมจำได้ว่าน้องไมดี้คนนี้มันโดนใจมาก เลยตัดสินใจจองไป

พอจริงตัวจริง คือเห็นแล้วแบบ มองตาแล้วไม่อยากไปไหน น้องเค้าน่ารักมากสำหรับผม

ควักตังค์จ่ายทันที ถึงแม้่ว่าช่วงนี้เศรษฐกิจจะไม่ค่อยดีก็ตาม แต่เห็นแล้วไม่ไหวครับแบบนี้ มันโดนใจมาก

จากนั้นน้องเดินมาควงแขนไปขึ้นห้องเลยครับ ผมโดนน้องลวนลามตั้งแต่ในลิฟท์ น้องหน้ายิ้มๆ หวานๆ

น้องไมดี้นั้นน่ารัก แกะเนื้อตัวมาโอ้ สวยงามตามท้องเรื่อง ช่วงล่างยอดด้วย

อาบน้ำไปแข็งไป เพราะน้องเล่นคุกเข่าอ๊อกๆ ตั้งแต่ในห้องน้ำ มาถึงที่นอนไม่รออะไรแล้วใส่กันเลยครับ

น้องตอบสนองได้ดีมากๆๆๆๆๆ ร้องเพลงสดๆ ได้โคตรเสียว น้องเล่นอมจนสุดคอหอยเลย

ทาสีได้ด้วย ตอนโดนทาสีเสียงร้องน้องได้อารมณ์สุดๆ ใส่กันสุดๆ เลยครับ โคตรมันส์บอกเลย ใส่ไปไม่กี่ท่าแตกสิครับ

น้องไมดี้ หอหญิง บอกเลยครับผมให้เต็ม10ทุกอย่าง จะหน้า จะนม จะช่วงล่าง ครบเต็มสิบหมดเลย ชอบเป็นการส่วนตัว