ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้.!! HAPPY NEW MeaR*2017ที่สุดของนางฟ้า ว่าที่แม่ของลูกATOM RETURN SEXYอมตะ18+  (อ่าน 28371 ครั้ง)

ออฟไลน์ wwww

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5

+1 ลงชื่อร่วมด้วยช่วยอะตอมครับ

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2018
เธอยิ้มด้วยสายตายั่วยวน ใส่ๆ น่ารัก กอดกันนัวเนีย

อ้อนมาก " จริงนะที่รัก งั้นหนูขอ2"พูดเสร็จหัวเราะ

บรรยากาศในห้องเป็นสีชมพู ผมเริ่มจูบลงที่ริมฝีปากบางๆ
ของเธอ เธอตอบรับและสอดลิ้นเข้ามาในปากผม
  :013:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
จูบเธอบนโซฟา จับเธอนอนลง แล้วเริ่มปลดกระดุมเสื้อออก และปลดยกทรงเธอออก

แล้วเริ่มบรรเลงจูบไซ้ตั้งแต่หน้าลงมาคอ ถึงนม ผมดูดของเธออยู่นานจนเธอบอกว่า

"เสียวเหลือเกินค่ะ..โอ้ว อูว์" ผมก็เลยหยุดเธอบอกว่าเดี๋ยวดูดให้

ผมจึงถอดกางเกงออก ของผมมันแข็งมาตั้งนานแล้ว พอถอดก็ตั้งทันที
:87:

• *
เธอบอกว่า "ใหญ่เหมือนเดิมเลยนะ ขอลองก่อนนะที่รัก"

เธอก็เอาเข้าปากเธอ ผมก็สาวเข้าออกเป็นจังหวะพร้อมกับที่เธอดูดและเลียผม

ซักพักผมเริ่มเสียวเหมือนกัน บอกว่าพอก่อน แต่ว่าเธอกำลังติดใจบอกว่าอีกหน่อยน่า

ผมเลยให้ทำต่อบอกว่าจะแตกแล้วนะ เธอเลยหยุด ผมจึงทำบ้าง จับเธอถอดกระโปรงและกางเกงใน

ตอนนี้เราทั้งคู่เปลือยกันอยู่ ผมเลียจากหน้าท้องเลย เธอก็เริ่มมีอาการทันทีเริ่มบิดตัวไปมา  :85: :84:

• *
ผมลงไปเลียบริเวณเนินของเธอ ผมเลียด้านนอก แล้วเริ่มทะลวงเข้าด้านใน

เธอร้องไม่หยุดเลยครับ "โอ๊ย..อูว์.. เสียวเหลือเกิน คะที่รัก ไม่ไหวแล้ว โอ๊ย"

เธอร้องออกมาอย่างดังครับ เธอเสร็จไปแล้วหล่ะ น้ำของเธอไหลออกมามากเลย

ผมบอกว่าอร่อยมากเลย เธอก็ยิ้ม เธอบอกว่าให้ผมต่อได้เลย ผมจึงทำตามแต่โดยดี :83:

• *
 ผมสอดนิ้วได้นิดเดียว เธอร้องบอกว่า "เสียวจังเลยที่รักจ๋า" ผมจูบเธอ

พอเธอเผลอผมเลยกระแทกเข้าไป เธอร้องดังมาก

"โอ๊ย.. เสียวจังเลยที่รัก ค่อยๆ หน่อยสิ ของหนูแหกหมด"

ผมเลยค่อยๆ ซอยนิ้วช้าๆ รู้สึกถึงความคับ และความแน่นมากเลยครับ

ของเธอมันตอดดีเหลือเกิน จนผมเสียบนิ้วเข้าออกซักพัก
:87: :91:

• *
แล้วผมอุ้มเธอไปที่ห้องน้ำ เราสองคนอยู่ในอ่างแล้วก็เริ่มนัวส์กันต่อ

ผมล้วงมือลึกลงไปคลึงบริเวณเนินของเธออีกครั้ง

เธอก็ครางเบาๆ ออกมา "อืม อูว์ อาว์" ผมรู้ว่าเธอเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง
ผมก็เริ่มจูบควานลิ้นดูดกันไปมา น้ำอุ่นๆ ทำให้อารมณ์เราสองคนรุกโชน
:013:

• *
น่าลุ้นอีกแล้วครับ ...  :044:

ครับผม น่าลุ้น น่ารัก น่าจัดมากๆ  :83: :044:

• *
The Relax ป่าวครับ พี่โซดา

ใช่เลยครับ สุดยอดจริงๆจำได้หมด  :84: :85:

• *
หน้าอกที่งดงามมากครับ. รอชมลายแทงว่าน้องอะไร

น้องอะตอม The Relaxครับท่าน  :044: