ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เข้.!! HAPPY NEW MeaR*2017ที่สุดของนางฟ้า ว่าที่แม่ของลูกATOM RETURN SEXYอมตะ18+  (อ่าน 28435 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020

ผมนอนแช่ในอ่าง เธอเปลี่ยนท่ามาอยู่บนตัวผม

จูบกันต่อ สักพักเธอขึ้นมานั่งค่อมบนตัวผม

นมลอยเด่นอยู่ตรงหน้า ผมดึงตัวเธอมาใกล้ๆ

ปากดูด เลัยรอบๆหัวนม มือขย๋ำอีกข้าง

สลับกันไปมา เธอแอ่นอก เงยหน้า ปากซี๊ดซ๊าด

บิดตัวไปมา ผมรู้ว่าเธอต้องการอะไร
  :87: :86: :88:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *

ผมจัดไปสักพัก เธอบอกว่า" อู้ย...ที่รัก หนูจะไม่ไหวแล้วหยุดก่อนนะ"

อาการแบบนี้เธอเสียวสุดๆ แต่คงไม่อยากเสร็จ

ตอนนี้เธอไปนั่งและยกก้นผมลอยขึ้น ก่อนจะยิ้มให้ แล้วก้มหัวใช้ลิ้น
ทักทายกับน้องชายผมที่แข็งเต็มที่ ซ๊วบบบบบบ "อร่อยจังเลยคะ ที่รัก"
  :013:

• *

ผมเสียว ซ่าน ไปทั้งตัวเมื่อเธอใช้ลิ้นละเลงไปทั่ว

และก้มๆเงยๆแบบสุดๆ สดด้วย ปากนุ่มลิ้นพริ้วไหว
ใจสั่นระทึก มือก็ล้วงบีบหน้าอกเธอ
  :015:

• *

ผมจับเธอเปลี่ยนท่าบ้าง ให้เธอหันหน้าผนัง

หันบั้นท้ายมาให้ผม ผมลูบไล้สะโพกงามๆของเธอ
อ้อมมือไปจับที่หน้าอก ดึงสะโพกเธอมาใกล้ๆหน้าขาผม
  :048:

• *

เธอก้มโน้มตัวไปข้างหน้า ทำให้ผมรอยแยกถนัดขึ้น

ผมเริ่มใช้น้องชายของผมไปถู บดเบียดเบาๆ พักเดียวครับ
น้ำเธอไหลออกมาเปียกแฉะปากถ้ำให้ชุ่มชื้นมาก
  :012:

• *
ครู่เดียวเท่านั้นเธอก็ทำหน้าเหยเก ผมขยี้ที่เม็ดหนักมือกว่าเดิม

บั้นท้ายของเธอส่ายร่อนช้า ๆ มืออีกข้างก็คลึงเบา ๆ ที่เต้านม

เสียงร้องครางเบาพอที่ผมจะได้ยินมันก็ดังออกจากปากเธออย่างลืมตัว

"ซี๊ด..โอยยยย...ซี๊ด...อืมมมม...ซี๊ด..ที่รักจ๋า..เสียวร่องเหลือเกินคะ..ซี๊ด..

โอยยย ที่รักจ๋า..ซี๊ด..โอววว...หนักเลยคะ..ชอบ..ซี๊ด.."
  :032:

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
............ผมถึงได้ สะออนเธอนัก

คุณคิดว่า ผมขึ้นนวดกับเธอ มากี่ครั้ง ทายเล่นๆครับ

A. 3ครั้งมั้ง น่ารักแค่นี้

B. 5ครั้งก็พอจะอะไรกันนักกันหนา

C. 9ครั้งก็เกินทน อิอิอิ

D. ผิดทุกข้อ 555555

E. ถูกทุกข้อ

เอ่อ...

เข้.!! HAPPY NEW MeaR*2017ที่สุดของนางฟ้า ว่าที่แม่ของลูกATOM RETURN SEXYอมตะ18+

หัวข้อ สะกดผิดนะครับ Year ตัว Y ครับ แต่ถ้าจะตัว M

ควรจะสะกดว่า แฮป ปี้ นิว เมีย
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

ออนไลน์ zabad

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: -2
ชอบมากคับ

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
นมอลังการงานสร้างอีกแล้วคับพี่โซ แถมยังน่าสวยอีกต่างหาก ผมต้องรอลายแทงแล้วล่ะคับ :92:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ ่่jamejame2003

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
สุดยอดเลยครับท่าน สวยงามมากๆๆ