ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พีอาแนะนำว่า จอดรถได้ ผมก็ขอมาแนะนำต่อว่าได้จริง X Fighter @9club  (อ่าน 2291 ครั้ง)

ออฟไลน์ meenmo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
เมื่อวานแวะเข้าไปไนนคลับ เห็นน้องใหม่คึกคัก เดินออกมาโชวตัวหลายคน สวยๆติดจองกันทั้งนั้น
กลับมาที่น้องในลายแทง ก็แอบเล็งไว้อยู่ ชื่อ โมเดลวัน เห็นความน่ารัก เข้าตา พีอาแอบบอกว่างานดีมาก
จอดรถได้ เลยถามไปว่าเป็นปู้หญิงเรารู้ได้ไง พีอาเปิดรัวิว ลคคนก่อนๆให้ดู เป็นการแซวหยอกกันไป
ตกลงเอาคนนี้แหละครับ ฟูคอส

หน้าตา 8.5 น่ารัก แอบเซกซี่
หุ่น 8 อกบึ้ม ก้นสวย แขนขาเรียว มาตรฐาน สามผ่าน
งาน 100/10 ครบเครื่องตรวตามที่แนะนำมาครับ ทาสี รับบิ้วท์ ผลัดสลับรุก ดีมากเลย
พลาดไม่ได้ งานเปสด แล้ว แตกจอดรถ ดีไม่กลืน ไม่งั้นเป็นคะแนน 1000/10 สรุปว่าทอนครับคนนี้