ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะปะคบร้อนนวดอโรม่าร้านเก่าแก่ย่านพระราม2@เดอะวินเนอร์  (อ่าน 2665 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohyeszeed

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
วันนี้มีเวลาว่างหลังเลิกงานปวดเหมื่อยเนื้อตัวสะสมมานานบวกกับต้องการปลดปล่อยคิดถึงบรรยากาศเก่าๆแบบนวดกษัยแท้ๆดั้งเดิมเลยนึกถึงร้านนี้เป็นที่แรกๆมากี่ทีก็ไม่มีผิดหวังเรื่องฝีมือการนวดวันนี้ขึ้นกับน้องเบียร์สาวอวบใครแพ้ทางขาวอวบหนองโพแท้ๆแม่ให้มาห้ามพลาดทางร้านเคลมว่าน้องนวดได้พอสมควรเพิ่งมาทำงานได้ไม่กี่วันที่ร้านนี้จะมีคอสให้เลือกหลากหลายมากมายไหนๆก็ไหนๆนานๆมาทีผมเลยเลือกคอสนวดบอดี้1ชมครึ่งเพื่อจะได้มีเวลาฟินแบบไม่ต้องรีบร้อนตัดมาที่ห้องนวดน้องอาบน้ำให้สะอาดดีบอดี้ฟองสบู่กันไปฟินๆพลัดกันถูหลังหยอดเอินกันพอได้อารมสร้างความคุ้นเคยกันไปตัดมาที่เตียงน้องนวดดีมีปะคบร้อนให้ด้วยต่อด้วยนวดกษัยและจบด้วยนวดบอดี้ทูบอดี้น้องบริการดีไม่มีหวงตัวอยากได้แบบไหนยังไงบอกน้องเลยจัดให้ครบหมดเสร็จไปตามระเบียบสิครับงานนี้รู้สึกโล่งสบายตัวมากมีโอกาสจะแวะมาอีกแน่นอนครับผม

• *

ออฟไลน์ ตี๋ ดอยตุง

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 47
ร้านนี้คือร้านแรกในชีวิตผม เมื่อประมาณ15ปีที่แล้ว

• *
ร้านนี้คือร้านแรกในชีวิตผม เมื่อประมาณ15ปีที่แล้ว
55555

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
นวดกษัยแท้ๆดั้งเดิม :81:

ครับผม  :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

• *

ออฟไลน์ Zandro

• *
  • Like: 0
ยังเปิดอยู่มั้ยครับ เห็นหน้าร้านมืด ๆ แต่มีรถจอดหน่าร้านพอสมควร