ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขนาดไม่พก ยูนิฟอร์มมา ยังน่ากิน ปลาสาวแบ้ง สวย@belle  (อ่าน 5870 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rush supa

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 79
เป็นอฟนคลับของน้องเขาเลยก็ว่าได้ครับ ชื่นชอบตั้งแต่ตอน มาทำคาชุด ซ้ำไปหลายครั้ง
เจอกันรอบนี้  ถึงไม่มีชุดฟอรมสีคุ้นตา แต่งานที่ได้รับอิ่มเอม เลยครับ  สวยดูดี ฟิวส์สายโอ แอบมองกันข้ามโต้ะ
แบบนั้นเลย วันนี้ถอดชุดออกมา บอดี้สูทรัดติ้ว แอบเซกซี่เหมือนกันนะเนี่ย

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
Re: ขนาดไม่พก ยูนิฟอร์มมา ยังน่ากิน ปลาสาวแบ้ง สวย@belle
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 09:58:12 PM »
หลักๆที่ติดใจ ก็ความสะอาด เอาใจใส่ทั้งตัวเอง ทั้งผมด้วย
น้องเค้าจะมีวิธีขัดถู ชวนคุย เป็นกันเองครับ ที่สำคัญเวลาตัวโดนน้ำ ผิวน้องจะ สว่าง ขาวมาก
เป็นคนชอบความขาวอยู่แล้ว  เนินนมนี่ไม่ต้องบรรยาย สวยกว่าพวกเด็กๆมหาลัยหลายเท่า
สียังออก เกือบชมพูอยู่เลย 
[/]

• *
Re: ขนาดไม่พก ยูนิฟอร์มมา ยังน่ากิน ปลาสาวแบ้ง สวย@belle
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 10:04:56 PM »
ต่อมาเรื่องงาน ที่ผมบอกว่าน้องเค้าอาบน้ำดี เพราะตอนมาถึงที่เตียง หลังจากนวดเสร็จ
ซึ่งไม่ได้นวดแบบแปะๆนะ นวดดีเลยครับ ชวนคุยนุ่นนี่ แล้วก็ลงไปบิ้วท์ให้ น้องบอกที่ชอบอาบน้ำให้ลูกค้า
เพราะเวลาบิ้วท์ จะมั่นใจ ลิ้นดีมาก เวลาน้องกินของเราจะเอาไปชนกับกระพุ้งแก้ม แล้วค่อยๆทำ
พอผมจะขอใส่ CD  น้องจะบอกว่า ขอต่ออีกหน่อย  ฟินเลยครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 10:14:26 PM »
เรื่องงาน อย่างอื่น น้องไม่ใช่เด็กไร้เดียงสา แต่เป็นคู่รักที่รู้งานครับ ชอบเสียงซาว ลั่นดีจริง
ท่าที่น้องชอบที่สุด เช่นกวาง กับ หมาครับ  เป็นผู้หญิงที่คนนึงที่เสร็จได้เรื่อยๆ ผมชอบเวลาข้างในของน้องมันบีบรัด
คะแนนเรื่องงาน 10เต็มครับ ไม่แน่วันใหนนมาคาชุด ผมจะไปซ้ำอีก

ออฟไลน์ Jaidee2020

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2020, 10:59:30 PM »
ต่อมาเรื่องงาน ที่ผมบอกว่าน้องเค้าอาบน้ำดี เพราะตอนมาถึงที่เตียง หลังจากนวดเสร็จ
ซึ่งไม่ได้นวดแบบแปะๆนะ นวดดีเลยครับ ชวนคุยนุ่นนี่ แล้วก็ลงไปบิ้วท์ให้ น้องบอกที่ชอบอาบน้ำให้ลูกค้า
เพราะเวลาบิ้วท์ จะมั่นใจ ลิ้นดีมาก เวลาน้องกินของเราจะเอาไปชนกับกระพุ้งแก้ม แล้วค่อยๆทำ
พอผมจะขอใส่ CD  น้องจะบอกว่า ขอต่ออีกหน่อย  ฟินเลยครับ

โคตรน่ากินน ทรงนี้โคตรชอบ  :048:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 07:32:06 AM »
:91: :013:หุ่นดีจัง

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2020, 10:57:18 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านค่ะ

ตัวจริงน่ารักน่ามากกก..ขาวโอโม่สุดๆคะพี่ๆๆ

สามารถล๊อกคิวได้เลยค่ะ

ติดต่อสอบถาม📌
https://line.me/ti/p/shtyzf1BFn

Map 📌
https://1th.me/7qQsu

Add every Day 📌
https://lin.ee/8yDf9gI

☎️: 0870701894
PARTY PRETTY

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2020, 08:50:13 AM »
เรื่องงาน อย่างอื่น น้องไม่ใช่เด็กไร้เดียงสา แต่เป็นคู่รักที่รู้งานครับ ชอบเสียงซาว ลั่นดีจริง
ท่าที่น้องชอบที่สุด เช่นกวาง กับ หมาครับ  เป็นผู้หญิงที่คนนึงที่เสร็จได้เรื่อยๆ ผมชอบเวลาข้างในของน้องมันบีบรัด
คะแนนเรื่องงาน 10เต็มครับ ไม่แน่วันใหนนมาคาชุด ผมจะไปซ้ำอีก

:89:
PARTY PRETTY

ออฟไลน์ P1kaChu

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 07:04:00 AM »
รอก่อนน้า  :012:

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
หุ่นสวย