ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งลงจากน้องแชมเปญมาครับ เดินสวนอย่างกับละครพบรัก ที่ @belle  (อ่าน 6386 ครั้ง)

ออฟไลน์ meenmo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
ของดีรอบดึก เข้าไปดูตัวน้องที่ว่างกำลังจะกลับ เห็นน้องเดินสวนมาพอดี เงยหน้าขึ้นมา
อย่างกับพบรักในละคร น้องเดินมาชุดขาว ลายกางเกงในลูกไม้ ผมมองตามจนรู้ว่าน้องทำงานที่นี่
รีบเข้าไปหาพีอา เอาน้องคนนี้  ร้านยังงง บอกไม่มี ผมบอกน้องพึ่งมาถึง เห็นเดินเข้าไปข้างใน
ผมบรรยายแบบตอนแรก ให้พีอาฟัง สรุปคือ น้องเค้าช่ือแชมเปญ ครับ บุพเพแท้ๆ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ขึ้นห้องน้องทักผม ผมทักน้อง เป็นกันเอง ยิ้มสวยน่ารัก เวลาดูใกล้ๆ  พออาบน้ำกันเสร็จ
น้องมานวดๆคลึงๆให้พอได้ ตื่นตัว  น้องบอกของพี่สะอาดดีนะคะ จากนั้น บวฟๆๆๆๆ
โยกขึ้นลง แบบไม่สวมหมวกกันนอคเลย อึ้งไปแปป นึง
อึ้งแรกน้องสวย อึ้งสอง งานแบบนี้เลยรึนี่

• *
สรุปครับ
หน้าตา สวย 9/10
เนื้อตัวรวมๆ 8.5/10 (ผิวเหลือง สวยครับ)
หุ่น 9/10 เอวเอส
งาน 10/10 ให้จากใจเลยครับ คนนี้ 
น้องแชมเปญ@belle
ปลาขอน้องถ่ายมาครับ แต่ในห้องน้องขอไม่ให้จับมือถือ  จบการบ้านครับ

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00
ขอบคุณสำหรับการบ้านค่ะ

วันนี้น้อง แชมเปญ

เข้าร้านนะคะ เวลา -21:00-24:00

ตัวจริงหน้าสวยมากกเลยค่ะ

สามารถล๊อกคิวได้เลยค่ะ

📌 Line ร้าน ติดต่อสอบถาม
>> https://lin.ee/8yDf9gI

Belle ☎️: 0870701894
PARTY PRETTY

• *
 :044: ไว้จะกลับไปอีก

ออฟไลน์ focus007

• *
  • Like: 5
สวยหรูดูดีครับ :044: