ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านแปลกๆย่านพระราม2​ ยูส​ L​v1 แต่รีวิวขั้นเทพ  (อ่าน 1760 ครั้ง)

ออฟไลน์ onspeedhin

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
เร่งๆร้านนี้ไว้​ ว่าจะลองหน่อยใกล้ที่ทำงาน​ แต่เห็นผการบ้าาแล้ว​ แปลกๆ​ ผมนี่ไม่กล้าไปเลย :002:

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
Re: การบ้านแปลกๆย่านพระราม2​ ยูส​ L​v1 แต่รีวิวขั้นเทพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2021, 03:56:03 PM »
ต้องลองครับ โดยส่วนตัวผมดีอยู่ครับ

แต่รวมๆก็นานาจิตตัง ทำดีกับน้องเค้า เค้าก็ดีกับเราครับ

ผมว่าเที่ยวก็ต้องเผื่อใจ ไม่คาดหวังมากจะได้ไม่เจ็บเยอะครับ

อันนี้ไม่ได้อวยร้านไหน ไม่ได้ว่าร้านใคร ผมดูตามความชอบครับ
✌🏻✌🏻✌🏻

ออฟไลน์ H2pyww6

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
Re: การบ้านแปลกๆย่านพระราม2​ ยูส​ L​v1 แต่รีวิวขั้นเทพ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2021, 11:46:09 PM »
ต้องลองคับถึงรู้ ผมว่าทุกอย่าง ล้วนต้องลองด้วยตัวเอง นักรบย่อมมีบาดแผลทุกคนคับ  :82:

ออฟไลน์ little1

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2021, 12:33:42 AM »
หลายร้านนะครับแถวพระราม2 มีดีมั้ง ไม่ดีมั้งปนๆกันไป อาจจะมีต้องมีค่าประสบการณ์มั้งแระครับเรื่องปกติ
บางคนไปร้านนี้ดีแล้วบอกต่อ ไม่ดีก็บอกต่อ หรืออาจจะไม่บอกต่อก็ได้ หล่นมาคือเรื่องปกติ เจอของดีคือกำไร
การลงทุนมีความเสี่ยง ศึกษาก่อนค่อยไปดีกว่าครับจะได้ไม่เจ็บหนัก อิอิ (เลียนแบบคำพูดตามพี่ๆเขานะครับ)
🤣😅