ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เหตุการณ์เมื่อคืน ลงมาขาสั่น น้องแวะมารับแค่จอง เกือบจอดรถที่ Belle +ปา  (อ่าน 5507 ครั้ง)

ออฟไลน์ สควิด

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 28
เห็นหุ่นนั่งไล่ดูการบ้าน ผมพลาดคนนี้งานแบบนี้ไปได้ไง  ถึงกับต้องไปขอ การบ้านย้อนหลังกับพี่ท่านนึง
ที่ชอบเลยก็หุ่น แต่พอเจอตัวจริง จะบอกว่า เด็กนิสัยแบบนี้ ต้องเก็บครับ   เจอหน้าปุ้บ เรียกที่รัก
มากอดมาหอมผม เล่นซะไม่ทันตั้งตัว  ถามน้องว่ากี่รอบแล้วน่ารักขนาดนี้ น้องบอกพึ่งมาร้านบอกมีจอง
นี่ถ้าไม่จองมาสงสัยจะคลาดกัน เพราะน้องจะเข้าช่วงเย็นๆ  ยอมรับGF เลยครับ  ดูเอนเนอจี้ ความพร้อม น้องตั้งใจกับงานมาก

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
ตอนขึ้นมา ผมจองฟูครอสไว้ งานนี้เลยยาว เข้าไปอาบน้ำ ชอตนี้ดีมากเคยมั้ยครับ ดูการบ้านมาแล้วอยากทำตาม
เลยถามน้องว่าบิ้วในห้องน้ำเก่งมั้ย น้องยิ้มมองหน้าแล้วลดตัวไปกินไอติม จังหวะนี้ ตามองกันปากน้องทำงาน ดีมาก เสียว
จนเกือบปืนแตก ใส่หน้าน้อง  ตอกย้ำความเชื่อว่า GF ดี  ถ้าถามว่าน้องสวยมั้ย ผมว่าน้องมีสองมุม น่ารักมุมนึง เซกซี่มุมนึง

• *
เรื่องบนเตียง จัดเต็มมาก แค่หุ่นก็ยั่วอยาก จะะปฏิบัติการขั้นรุนแรง สูงหุ่นดีครับ 10เต็ม
มาถึงเตียงน้องจะมีการใช้คำพูดน่ารักก่อนเข้าหา แล้วก็บิ้วท์ให้ก่อน ที่เด็ดคือ น้องเป็นจอกกี้ ผมเป็นม้า
ควบเก่งมาก สุดท้ายมาจบ ที่ท่าหมา เพราะผมชอบก้นน้องสวย สะโพกกลม เวลาบั้มแรง เสียงน้องจะขาดใจ
สรุป งานดี หุ่นดี servicemind  100 ครับ  ทอนกับการจอง ขนาดเสร็จแล้ว ลากมากอดมาฟัดน้องไม่บ่นไม่รีบเลย

น้องmts @belle รามอินทรา

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00
:87: :87: วันนี้ น้องเข้านะคะ

10/03/64
PARTY PRETTY

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23