ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 38แท้ งานปลดพันธนาการ นึกว่าจะไม่ร้อง +pic  (อ่าน 5051 ครั้ง)

ออฟไลน์ losexlex

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 18
น้องดูมคนดังของร้านนี้ครับ เพื่อนบอกให้ไปลอง ผมก็เลยมาตามลายแทง  ที่เด็ดก็น่าจะเป็น ความใหญ่โต ทรงแท้ ฟาร์มโค
คือออกมารับดูสูงมาตรฐาน แต่พอถึงห้อง ถอดชุดมา ขยี้ตาสองที นมจริง ซ่อนรูปสวยมาก ทีแรกยังคิดจะถึงรึดูตัวบางจัง

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
Re: 38แท้ งานปลดพันธนาการ นึกว่าจะไม่ร้อง +pic
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2020, 11:02:42 AM »
น้องคนนี้ผมสั้นนิสัยรักสะอาด ผิวพรรณดี ดูพูดน้อยนะ น่าจะเป็นคนขี้อาย พอเข้าล้างตัว เริ่มผ่อนคลาย
จับขัดถู คุยกัน ผมก็ถูให้น้องบ้าง เน้นตรงเต้างามๆเพราะต้องดูดต้องดื่มแน่นอน  พอถึงช่วงเวลาสำคัญ
เกือบข้ามขั้นตอนนวด น้องบอกให้ใจเย็นก่อน จะนวดให้ ผมก็ทำตามอย่างว่าง่าย ทีนี้รู้แระ

น้องนวดไปสักพัก จากมือเปลี่ยนเป็นนมอุ่นๆ มีความยืดหยุ่นสัมผัสได้จากแผ่นหลัง โถมลงมาบดเป็นจังหวะ
มันทำให้มองน้องเค้าเปลี่ยนไปเลย ดูนิ่งๆแต่น่าจิ้มไม่เบา มือน้องเริ่มทำงาน ปากตามมา ถ้ามีตาหลังคงเสียวน่าดู
พอพลิกตัวได้ผมไม่รอช้า เอาคืนทำกลับบ้าง เป้าหมายตรงนั้นเลย 38

• *
Re: 38แท้ งานปลดพันธนาการ นึกว่าจะไม่ร้อง +pic
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2020, 11:08:54 AM »
สรุปงาน คนนี้สายซีตรงปก ทั้งนมตรง หน้าตรง ไม่หวือหวา สายสุภาพ แต่มีทีเด็ด
เอ้องานแบบนี้ผมชอบนะ มันลุ้นดี  อ้ออีกเรื่องเหมือนจะไม่ร้องแต่พอยิ่งยัด ยิ่งแรง
มือก็พัลวัน เสียงหลง ขึ้นบนนอนดู นมโยก ได้ความบันเทิง 3D  ที่สำคัญ ลงมาจะกลับ
น้องไหว้ ขอบคุณสุภาพ เหมือนตอนแรกที่เจอกัน 9/10 กับน้องดูม @Belle รามอินทรา
ปลาของร้านครับ

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2020, 05:48:15 AM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านค่ะ

วันนี้น้อง Doom.

น้องตัวจริงแอบมีกล้ามหน้าท้องด้วยนะคะ

สามารถล๊อกคิวได้เลยค่ะ

📌 Line ร้าน ติดต่อสอบถาม
>> https://lin.ee/8yDf9gI

Belle ☎️: 0870701894

PARTY PRETTY

ออฟไลน์ onemanfun

• *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 07:54:18 AM »
 :048: omg

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 12, 2021, 01:46:45 PM »
สรุปงาน คนนี้สายซีตรงปก ทั้งนมตรง หน้าตรง ไม่หวือหวา สายสุภาพ แต่มีทีเด็ด
เอ้องานแบบนี้ผมชอบนะ มันลุ้นดี  อ้ออีกเรื่องเหมือนจะไม่ร้องแต่พอยิ่งยัด ยิ่งแรง
มือก็พัลวัน เสียงหลง ขึ้นบนนอนดู นมโยก ได้ความบันเทิง 3D  ที่สำคัญ ลงมาจะกลับ
น้องไหว้ ขอบคุณสุภาพ เหมือนตอนแรกที่เจอกัน 9/10 กับน้องดูม @Belle รามอินทรา
ปลาของร้านครับ

ไลท์น้องพี่ จีบเองเลยคะ
https://lin.ee/QB4LWCBW
PARTY PRETTY

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 21, 2021, 06:20:31 AM »
หุ่นนักกีฬา