ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พริตตี้สาว หน้าสวย แลกkiss กันดูดดื่ม รอบที่3 แพรอท@Funky spa  (อ่าน 2433 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
วันอาทิตย์นี้ หลังจาก หาความรู้กับการงานการบริหาร

ก้อรู้สึกนึกถึง สาวๆ ที่อยากมาบีบนวด ผ่อนคลายให้เรา

เย็นนี้เลยขับรถจากฝั่งธนข้ามไปคนบีบนวดให้ที่ร้านบ้านสวน

45นาทีถึงรถไม่ติดจ้า  สบายๆกว่า เย็นค่ำๆ วันคริสมาสติมะรืนที่ผ่านมาใช้เวลาบนถนนตั้ง1:45ชม

มาถึงร้าน เดินสวนกับน้องมาเบลล์ วันนี้ได้เห็นหน้าน้องชัดๆ ละครับ น้องตัวเล็กน่ารักเลย

แต่ น้องกำลังใส่รองเท้ากลับบ้านละครับ   :006: :006:

คิดในใจ เราจะได้เจอกันในวันและเวลาอันใกล้นี้แน่นอน

พักเรื่องน้องมาเบลล์ ไว้ก่อน เปิดประตูเดินเข้าร้านไป

PRมาทักทาย ต้อนรับ เรียกน้องๆมาโชว์ตัว

วันนี้น้องๆให้เลือกน้อย PRบอกน้องกลับไปแล้ว3คน เหลือกันอยุ่เพียงเท่านั้น7คน

ที่เหลือก้อสายดึก ยังมาไม่ถึงกัน

ในใจก้อเลยไม่พ้น คนคุ้นเคย น้องแพรอท น้องสาวคนสวย อกใหญ่อกโต. ยกมือไหว้ ยิ้มหวาน

ชำระค่าคอร์สเสร็จก้อพากันไปห้อง

เข้าห้องมาก้อพูดคุยกันทักทายกันปกติ

น้องบอกลูกค้าน้อย วันเสาร์ วันอาทิตย์ เพราะผลกระทบจากโควิทนั่นเอง

น้องทักผมที่เพิ่งไปตัดผมมา บอกแบบนี้ดีแล้วพี่ เดิมพี่ผมยาวมานไม่ค่อยเป็นทรง แบบนี้ดูน่ารักกว่า

เราเลยแหย่กลับไป แสดงว่าเมื่อก่อน พี่ไม่ค่อยokใช่ไหม. น้องก้อหัวเราะ ไม่ใช่แบบนั้น

แค่ แบบตอนนี้มานดูน่ารักไง ก้อน่าหน้านั้นเห็นผู้ใหญ่

คุยจบประโยชน์น้องสาวคนสวย ก้อชวนไปอาบน้ำ  วันนี้ชุดสีดำรัดรูปของน้องตัดกับผิวขาวเนียนของน้องดีจัง

หลังจากถอดเสื้อผ้าออกก้อไปอาบน้ำล้างตัวกัน

น้องมีแซว เป็นต่างด้าวป่ะพี่ หรือมาจากสมุทรสาครป่าวนู๋กังวลนะ

ผมเลยบอกว่าถ้าช่ายคงไม่ได้ออกมาหาเราที่ร้านแล้วละ แล้วก้อแหย่ทำเสียงพูดไม่ค่อยชัด

น้องเหมือนเดิมนะครับ นุ่งผ้าอาบน้ำให้เรา ใครที่หวังจะไปให้น้องแพรอท ถอดผ้าอาบน้ำให้ นี่น่าจะ สเปเชียลมากๆ

อาบน้ำเสร็จก้อมาต่อที่เตียง

งานน้องยังคงเส้นคงมาตราของน้องเช่นเคย ปกติซ้ำคนเดิมงานมักจะเริ่มมีหล่น แต่เจ้าแพรอท วันแรกยังไง ปัจจุบันก้อเหมือนเดิม

เพิ่มเติมคือความสนิทสนม แนบชิดสนิทด้วยริมฝีปากที่มาประกบกัน

งานของน้องก้อเริ่มจากการนวดหลัง ด้วยการชโลมเจล ลูบไล้เบาๆ สลับน้ำหนักมือไปทั่วหลังตามด้วย น้ำหนักอกซ้ายขวา

ทั้ง2ข้างของน้อง งานนวดน้องจะปิดไม่ได้ถ้าไม่ได้ลงลิ้นให้ทั่วตัว

น้องรู้จุด ว่าตรงไหนที่ทำแล้วผู้ชายอ่อนไหว ไม่ว่าจะแผ่นหลัง น่อง ต้นขาอ่อน ที่ถัดไปอีกนิดก้อแก้มก้นละ เล่นเอาเสียว ขนลุกกันเลย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: พริตตี้สาว หน้าสวย แลกkiss กันดูดดื่ม รอบที่3 @Funky spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 12:35:56 AM »
หลังจากนั้นก้อโดนจับพลิกร่าง มามองหน้าน้อง

น้องก้มหน้ามาใกล้ๆแล้วก้อค่อยก้มลง จูบที่ริมฝีปากเรา จากจูบแบบธรรมดา

ก้อค่อยๆเพิ่มระดับเป็นกอดรัดกันแล้ว จากจูบแบบธรรมดา ก้อเปลี่ยนจูบที่เร่าร้อน และดูดดื่ม

แลกริมฝีปากกัน น้องดูดริมฝีปากเรา เราก้อดูดลิ้มชิมรส ปลายลิ้นของนาง กันอยุ่พักใหญ่ ฟินเลยผม

ด้วยความที่ผมเป็นคนชอบ Kissอยุ่แล้ว เจอแบบนี้ทำได้แค่ ลืมน้องไม่ลงกันละคืนนี้

หลังจากจูบกันสักพัก น้องก้อเริ่มทำงาน เริ่มจากบิวต์ที่หน้าอก รอบนี้มั่นเขียวผมหรือไงไม่ทราบ

เล่นดูดดื่ม กลืนกิน แบบเน้นลงน้ำหนัก จนผมนี่เสียวเลย

น้องเปลี่ยนที่เล่น ใช้ลิ้นไปทั่วร่างผม skill ลิ้นน้องเหนือคนบรรยาย น้อยคนหนักที่จะทำแบบนี้

ปิดท้าย ด้วยลิ้นที่บริเวณ 2ลูกข้างๆ น้องชายผม เสียวมากๆเลย

งานลงลิ้นตามมาตราฐานของน้องเสร็จก้อเริ่มงานขั้นต่อ ด้วยขึ้นสุดลงสุดกับน้องชายผม

สุดๆครับ เน้นๆกดๆบดๆด้วยลิ้น

น้องเห็นท่าผมจะไม่ไหวแล้ว ก้อเลยขึ้นมาจากน้องชายผม ก้มมาจูบกันผมอีกรอบก่อนเอื้อมไปหยิบ CD

มาโหลดเพลงเปิดให้ฟังกัน

หลังน้องแพรอท โหลดCDเพลงให้ผมเสร็จ

น้องก้อค่อยกดตัวน้องลงไป บนเครื่องเล่นCDแบบช้าๆ แน่นอยุ่เหมือนกัน

แล้วน้องก้อเริ่มโยกบั้นท้ายของน้อง เร็วขึ้น ถี่ขึ้น ผมเองก้ออารมณ์เตลิดขึ้นไปไหนต่อไหนแล้ว

เลยรีบจัดสวนน้องไป น้องส่งเสียงร้อง แต่ก้อไม่หยุดจังหวะโยกย้ายบั้นท้ายของเธอ

ตรงกันข้ามน้องกลับเร่งจังหวะให้สอดรับเวลาที่ผมสวนจังหวะน้องไป จากที่น้องใช้2ดันที่พื้นเตียงข้างตัวผม

น้องก้อเปลี่ยนบีบที่แขนผม แล้วเริ่มโน้มตัวลงมาไซร้ที่คอผม ต่อด้วยดูดที่ต้นคอผมเบาๆ ให้ผมได้รับรู้สัมผัสจากน้อง

มือที่เคยบีบแขนผมเปลี่ยนกอดรัดผมแน่นขึ้น

ผมเองก้อโหยหา อ้อมกอด ของน้องเหมือนกัน กอดไว้แน่น ตอนนี้ผมเป็นฝ่ายสวนน้องอย่างเดียว

น้องส่งเสียงร้องที่ข้างหูผมดังมากขึ้นๆ

ผมเลยดึงใบหน้าน้องขึ้นมาแล้วเราก้อแลกจูบกัน ในรสสัมผัสที่เร่าร้อน และผมใฝ่หา

• *
Re: พริตตี้สาว หน้าสวย แลกkiss กันดูดดื่ม รอบที่3 @Funky spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2020, 12:56:49 AM »
ถึงตอนนี้น้องยกร่างน้องขึ้น ใช้ดึงที่ไหล่ผมทั้ง2ข้างขึ้นมา

อ่อน้องจะให้ผมอยุ่บนนั่นเอง

เดียวนี้ไม่มีประโยค คำถามหรือบอกเล่ากันละ มีแต่ภาษากาย

เปลี่ยนท่ามาผมก้อเบสิค พร้อมกับก้มลงไปจูบแลกริมฝีปากและปลายลิ้นของน้อง

ผมเองก้อไม่ไหวละ เลยจัดแบบชุดเดียวจบ

กดน้องไปแบบถี่ๆ น้องส่งเสียงร้องดังใหญ่เลย ผมเลยจัดต่อเนื่อง จนน้องกอดผมไว้แน่น

สุดท้ายผมเลยจัดแบบออกเกือบสุดแล้วเข้าลึกสุด น้องร้องครางเลยรอบนี้ จัดอยุ่สักพัก ผมก้อจบภารกิจผมไป น้องก้อยังคงกอดผมไว้แน่น

ผมจูบน้องหอมแก้มน้อง ก่อนค่อยๆถอยออกมาจากน้อง

แล้วน้องแพรอทก้อไปหยิบ ทิชชูมาทำความสะอาดให้

ก่อนลงมานอนหนุนแขนผมอยุ่ข้าง

คุยกันอยุ่สักแปป เหมือนน้องจะง่วงผมเลยบอก งีบไหม เด่วใกล้หมดเวลาแล้วพี่ปลุก

พี่ขอนอนกอดเรา เล่นเส้นผมเราแบบนี้ก้อพอ

น้องบอก ไม่เอาดีกว่าพี่ พี่มาให้นู๋ ดูแล แล้วนู๋จะมางีบได้ไง

น้องก้อจัดแจงลุกไปนั่งท้ายเตียงมาบีบนวดขาเราให้

หลังจากนั่นก้อพูดคุยแลกเปลี่ยน ระบายความ แบ่งปันซึ่งกันและกัน

จนจะหมดเวลาผมเลยบอกน้องไปล้างตัวกันเดียวเลยเวลาเรา

น้องบอกจำได้ด้วยหรอก ว่าขึ้นมาตอนไหน

ผมบอกจำไม่ได้รุ้แค่ว่า พี่มาถึงร้าน17:45 ก้อน่าจะประมาณนี้แหละ

อาบน้ำแต่งตัวเสร็จ  ก้อลาน้องคนแพรอทคนสวยกลับ

น้องแพรอท บ้านFunky

พริตตี้สาวหน้าสวย อกใหญ่คัพอกคัพใจ ไซส์โดนใจทำมา

งานมาตราฐานดีเหมือนเดิม ไม่มีหล่น

จุดเด่น สกิลลิ้นหาคนเหมือนน้อยนัก. จูบได้ทั้งแบบหวานใสๆ และเร่าร้อน ดูดดื่ม(อันนี้ผมชอบเป็นการส่วนตัว)

สำหรับท่านที่จะไปหาน้อง ถ้าท่านสุภาพ เทคแคร์น้อง ไม่เอาเปรียบน้องเกินไป น้องตอบแทนด้วยเนื้องานดีกลับแน่นอน

:88: :88: :88: น้องสาวคนสวย แพรอท Funky spa

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 773
แพรอท เหมือน สาวผู้ดี หวานๆ ยิ้มเก่ง

แต่ ภายใน น้องเร่าร้อน

บริการดี เกิน100

คุณ  Lights.  ขึ้น3แล้ว แฮททริค น้องแพรอท
เที่ยวไปตามใจฝัน

• *
แพรอท เหมือน สาวผู้ดี หวานๆ ยิ้มเก่ง

แต่ ภายใน น้องเร่าร้อน

บริการดี เกิน100

คุณ  Lights.  ขึ้น3แล้ว แฮททริค น้องแพรอท

เดววันอังคารเข้าไปอีกทีครับ PRบอกมาว่าน้องโบอาจากเลิฟลี่มา

ออฟไลน์ mecnic

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 47
ท่านไฟนี่ ไฟแรงสมชื่อ

ติดใจน้องนกแก้ว จอมจอดรถเหรอค๊าบ

น้องพยายามจะจอดรถผมให้ได้ แต่ก็ไม่สำเร็จ

น้องแต่งตัวดี ดูมีเสน่ห์ สไตล์สาวแอร์

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
ท่าน Light นี่เองทำน้องหมดแรงเลย :92:

ซื้อปาท่องโก๋ สังขยา ไปฝากพีอาร์

เจอน้องพอดี เลยชวนทานด้วย
ช่วงสามทุ่มวันอาทิตย์

น้องบอก พี่ซื้ออะไรมาฝาก อร่อยทุกอย่าง

แล้วก็หยิบทานไปสองตัว :81:

การบ้านดีย์ยยยยตลอดเลยครับ

ออฟไลน์ UyUy

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 25
อีกหนึ่งลายแทง ที่น่าไปหาคร้าบบบ  :012:

• *
ท่านไฟนี่ ไฟแรงสมชื่อ

ติดใจน้องนกแก้ว จอมจอดรถเหรอค๊าบ

น้องพยายามจะจอดรถผมให้ได้ แต่ก็ไม่สำเร็จ

น้องแต่งตัวดี ดูมีเสน่ห์ สไตล์สาวแอร์

น้องสวยน่ารัก นิสัยดีครับ อีกอย่างผมชอบเพราะงานจูบน้องดีมากสำหรับผมอ่าครับ

เด๋วนี้คุ้นเคยกัน เจอกันครั้งแรกน้องเขิลๆ พาผมก้อเขิลน้องไปด้วย

ปัจจุบัน ไม่เขิลกันแล้วครับ น้องชอบใช้สายตา มองเวลาจะจูบ อารมณ์เหมือนมั่นเขี้ยว จะกินคนที่น้องมองอยู่
 :88: :88: :88:

• *
ท่าน Light นี่เองทำน้องหมดแรงเลย :92:

ซื้อปาท่องโก๋ สังขยา ไปฝากพีอาร์

เจอน้องพอดี เลยชวนทานด้วย
ช่วงสามทุ่มวันอาทิตย์

น้องบอก พี่ซื้ออะไรมาฝาก อร่อยทุกอย่าง

แล้วก็หยิบทานไปสองตัว :81:

การบ้านดีย์ยยยยตลอดเลยครับ

ท่านไปดึกๆ คนยังน้อยอยู่ไหมครับ ผมออกมาน่าจะ1ทุ่มกว่าๆอ่าครับ

ผมว่าช่วงนี้ วันเสาร์ อาทิตย์คนน้อยๆลงนะครับ ส่วนวันธรรมดานี่ยังแน่นเหมือนเดิม