ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกีตาร์ ร้าน cosmo สนามบินน้ำ (ความเสียวรอบพิเศษ)  (อ่าน 3205 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
  สวัสดีครับ FC ทุกท่านห่างหายไปนานจากการเชียนการบ้านในเวป เนื่องจากติดภาระกิจติดเด็กไม่มีเวลามาเขียนการบ้านเลยครับ
วันนีมีเวลานิดหน่อยครับ  ก้อเลยอยากแนะนำน้องกีตาร์ ขาว บาง กรอบ ผมยาว กลีบสวยแน่นสนิท วันนี้ขอบอกสั้นๆ ครับ
งานกิ๊กดีๆนี่เอง  สดๆ หอมๆ งานไหลเกิน 100 (นี่เป็นครั้งที่ 2 ถ้าไม่ดีจริงผมไม่มาซ้ำแน่นอนครับ
รับรองอิ่มอร่อย กลับบ้านตัวเบาเลยครับ วันนี้จัดไป 2 น้ำตามเดิมครับ ก้อของน้องเค้าดีจริงๆ
สรุป  งานจูบหวานดูดดื่ม  งานอมอมนานอมเสียวมาก  งานกิ๊กนี่น้องจัดให้แบบไม่นึกไม่ฝันว่าจะได้แบบนี้

รีบมาจัดก่อนน้องอำลาวงการนี้นะครับ   น้องกีตาร์ ร้าน cosmo สนามบินน้ำ

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: น้องกีตาร์ ร้าน cosmo สนามบินน้ำ (ความเสียวรอบพิเศษ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2020, 11:04:10 AM »
สดๆ หอมๆ งานไหลเกิน 100

ครับผม :92:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128
 :032: