ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องพลอย@เกอิชา ก่อนสิ้นปี และ น้องเอมมี่ TOP 5 @เกอิชา  (อ่าน 2964 ครั้ง)

ออฟไลน์ homhomna

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ผมขอส่งการบ้านรวมน้องทั้งสอคนในทีเดียวเลยแล้วกันครับ

วันสิ้นเดือนและสิ้นปี 63 ผมได้มีโอกาศมาที่ร้าน เกอิชา และผมได้มาดึกพอสมควรพอมาถึงหน้าเค้าเตอร์ มีน้องให้เลือกไม่มากในใจคิดว่าแย่ล่ะสิ PR แนะนำน้องๆแต่ล่ะคนไม่มีไครสะดุดตาเลยจนมาสะดุดน้องพลอย เอาล่ะเห็นจากในรูปหน้าตาดูสวยแบบเรียบๆ เลยบอกน้องคนนี้แหละโดยไม่รอช้า พอน้องออกมารับ น้องมาในชุดซานตี้ ขาวหุ่นดีมากครับดูดีกว่าในรูปอีก เข้ามาที่ห้องพอน้องถอดชุดออกเท่านั้นล่ะแม่เจ้าหุ่นดีมากก :81:  ตัดมาที่งานอาบน้ำน้องอาบน้ำได้ละเอียดดีมากครับสะอาด และน้องชวนมานั่งเก้าอี้ หรรษา  จนกระทั้งผมแพ้น้องไป 1 รอบ สบายตัวไปตัดมาที่งานนวดใช้ได้ครับถือว่าสบายเลยเกือบหลับไป และแล้วก็ถึงช่วงเวลาน้องปลุก เจ้าหนอนน้อยได้ไวมาก เสียงครางเบาๆชวนสยิวมาก จนผมทนไม่ไหวเสร๊จไปอีก 1 รอบ บอกเลยว่ารอบสองนี่น้องเล่นจนผมตัวเกร๊งไปหมดเสียวมากครับอยารู้อยากสัมพัสต้องลอง น้องพลอย@เกอิชาของเค้าดีจริงๆครับ  ไม่ผิดหวังครับผม :81:

สรุปโดยรวมของน้องพลอย

หน้าตา : 8
ไฟฟหน้า : 8
หุ่น : 9
ผิว : 9
นวดตัว : 9
บิ้ว : 10
GF : 10

การบ้านต่อ น้องเอมมี่ วันที่20/01/64 เวลา6โมงเย็นเศษ ผมรู้สึกปวดตัวมากแต่ก็ไม่อยากนวดเฉยๆ ก็เลยชวนเพื่อนมาด้วยเลยแวะมาที่ร้านเกอิชาเลยโดยไม่จองไม่อ่ะไรทั้งนั้นแต่ในใจอยากมาลองน้อง เอมมี่ อยู่แล้ว อ่านจากการบ้านมาแล้วไม่ธรรมดา แต่อยากมาดูรูปก่อนมาถึงหน้าเค้าเตอร์ PR ก็แนะนำน้องตามปกติ ไม่ได้มองไครเลย พุ่งเป้าหมายมาที่ น้องเอมมี่ บอก PR ผมเลือกน้องเอมมี่่นี่แหละ น้องเป็น TOP 5 ของร้านนะครับ ผมเลยจัดคอส 1.30 ชั่วโมง พอน้องเอมมี่ออกมาเอาอีกแล้วครับสเปคเลยคนนี้ไฟหน้ามาเต็มมากหุ่นอวบอั๋นเซกซี่มากไม่ผอมไม่อ้วนสวยกว่าในรูป อีกเช่นเคย น้องมาในชุด ชุดคอสเพลย์ นักเรียนญี่ปุ่น ตัดเข้ามาที่ห้องน้องก็ถามรับน้ำไรดีผมเลยขอน้ำขิงเย็นไป น้องก็จัดน้ำขิงมาให้ และถึงเวลาน้องเอมมี่ได้โชว์สรีระ ออกมา ทอดชุด ออกมาเท่านั้นแหละ  ทั้งเอวทั้งไฟหน้าน้องคือแบบน่ามาก เอ็กมากครับชอบเลบคนนี้ให้เต็ม10 ตัดมาที่ห้องน้ำน้องอาบน้ำได้สะอาดตามมาตรฐานเกอิชา มีปาดไปปาดมาแกล้งนิดหน่อยบอกก่อนเลยว่าน้องขี้เล่นมาก พอน้องจับผมมานั่งเก้าอี้หรรษา น้องเริ่มบุกและเริ่มจากเอาไฟหน้ามาทูหลังก่อนและก็ค่อยสาวเจ้ามังกรน้องของผม จนผมแพ้น้องไป 1 รอบ  ตัดมาที่เตียง น้องมัดผมแล้วเซกซี่เอามากๆครับ น้องได้สคัพเท้าให้ก่อน และ น้องนวดดีมากรู้จุดที่ผมปวดตรงไหนตรึงตรงไหนไม่ตึงทำให้ มีประคบร้อนให้สบายกันไปครับ ผมสบายตัวมากถือว่านวดดีมากๆครับ พอนวดได้สักพักใหญ่ๆ น้องก็เริ่มจะบุกรอบ 2 น้องเริ่มจากการ B2B จากด้านหลังก่อนพอได้ที่น้องก็ให้ผผมหันหน้ามาทีนี้ละ น้องเรื่มแกล้งผมแล้ว มือน้องนุ่มมากครับค่อบจับเจ้ามังกรน้อยขึ้นลงช้าจนแข็งตัว  น้องหุ่นได้ใจผมมาก  ไม่รอรอช้า น้องตั้งใจทำงานมากหน้าน้องยั่วเอามากๆจนผมทนไม่ไหว แพ้น้องไปอีก 1 น้ำ สบายตัวเลยทีนี้ขอบอกว่าหุ่นน้องสุดยอดมากไม่แปลกใจที่ ติด TOP 5  มีซ้ำแน่นอนครับกับน้องเอมมี่@เกอิชา  :048:

สรุปโดยรวมของน้องเอมมี่

หน้าตา : 10
ไฟฟหน้า : 10
หุ่น : 10
ผิว : 9
นวดตัว : 10
บิ้ว : 10
GF : 10

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
จัดว่าแจ่มทั้งสองการบ้านครับ  :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออนไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
ขอบพระคุณมากๆค่ะ สำหรับคำแนะนำติชม

พี่จะได้รับ ส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการครั้งหน้า แจ้ง User หน้าร้านได้เลยค่ะ

ยังมีน้องๆ ใหม่ๆ อีกหลายคน รอให้พี่ลองอีกนะค่ะ

ห้ามพลาด..! ของดี @ เกอิชา

"บริการทุกระดับ ประทับใจ เสียวเสร็จไม่อั้น คุ้มมีทอน"

ที่นี่ที่เดียว @ สำนักเกอิชา การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

สอบถามเพิ่มเติม

LINE : @gs8888

Tell: 0837049088  ,  0969944490

การเดินทางมายังร้านเกอิชา-สปา

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ

ออนไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
พี่มารับสิทธิ์การบ้านนี้แล้วนะค่ะ

มาใช้บริการกับน้องแตงโม เมื่อวันที่ 05/02/64 เวลา 16:35  น.

ขอบคุณมากๆค่ะ