ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านรอบ2น้องโบอา@Funky @เลิฟลี่  (อ่าน 1209 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lights

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 39
การบ้านรอบ2น้องโบอา@Funky @เลิฟลี่
« เมื่อ: มกราคม 22, 2021, 04:36:50 PM »
ห่างหายกันไปนานเลย มาจัดสะ

ผมเองจองน้องไว้เพราะ ยังนึกถึงความโก๊ะของน้อง ในวันแรกที่ผมเจอน้อง น้องหอบของมาเยอะมาก พร้อมตุ๊กตาแมวของเทอ

ถึงร้านก้อชำระค่าคอร์สเรียบร้อย น้องก้อพาไปที่ห้อง มาถึงห้องน้องก้อชวนคุย น้องจำได้ น้องบอกก้อพี่เป็นแรกที่นู๋มาทำงานที่นี่

คุยกันถึงความโก๊ะของน้อง น้องบอกหน้านิ่งๆจริงๆแล้วนู๋โก๊ะมาก. สักพักก้อพากันไปอาบน้ำ
งานอาบน้ำน้องยังเหมือนเดิม อาบน้ำไปก้อสาวน้องชายเราไป เอาหน้าอก น้องมาถูหลังให้

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: การบ้านรอบ2น้องโบอา@Funky @เลิฟลี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2021, 04:37:54 PM »
หลังอาบน้ำเสร็จก้อมาต่ิกันที่เตียงเลยน้องบู๊ดุ แรงเช่นเคย น้องบิ้วก่อนที่หน้าอกเรา แล้วค่อยๆลงไปหาน้องชายเรา น้องจัดหนัก จัดเต็ม กับน้องชายเรา จนfeelเดิมมา เลยดึงน้องขึ้นกอด น้องถามเหมือนไม่พอใจ ทำไมอ่าพี่ เราเลยบอกไปว่า เด๋วเลอะปากนู๋ น้องเหมือนงอแง เราเลยดึงน้องลงมาจูบ น้องก้อตอบสนองจูบแลกกัน

มือน้องก้ออยุ่ลูบไล้ที่หน้าอก และหน้าท้องผม แล้วก้อไปสาวน้องสาวน้องชายผมอีก
จนน้องชายผมนี่แข็งเกร็งไปเลย

ผมจูบน้องจนอารมณ์ผมได้ที่ เลยบอกน้องพี่พร้อมแล้ว จัดเลยครับ

• *
Re: การบ้านรอบ2น้องโบอา@Funky @เลิฟลี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 22, 2021, 04:39:25 PM »
น้องโหลดCdแล้วน้องก้อขึ้นมาโชว์ลีลาพริ้วไหวกับน้องชายผม โยกกระหน่ำ น้องดึงมือเราไปจับที่หน้าอกน้อง บอกอ้อมๆว่าพี่บีบเค้นให้

ระหว่างที่น้องโยกไปผมก้อสนุกกับการสัมผัสที่หน้าอกทรงโตของน้อง ผมกลัวน้องจะเหนื่อยเลยดึงน้องลงมากอดแล้วจูบแลกกันกับน้อง แล้วผมด้อเริ่มแทงสวนน้องไป น้องส่งเสียงร้องดังออกมาทันที แต่น้องไม่ยอมแพ้เห็นผมแทงสวน น้องก้อโยก ขย่มโต้มารับกับจังหวะ มันส์กันเลยครับ

ผมเริ่มจะไม่ไหวละเลยขอน้องเปลี่ยนท่าเป็นเบสิค เราก้มลงจูบน้อง มือ.ซ้ายผมก้อไปสัมผัสน้องสาวเทอ รูดๆถูๆ จนน้องทรมานเลยผละปากออกจากกัน ผมสัมผัสได้จากสีหน้าที่เหมือนโกรธผม ท่าทางที่บิดไปมา มือจิกเตียงบีบแขนผมไว้แน่น และเสียงร้องแบบแทบจะร้องขอชีวิตกัน
 :89: :89: :89:

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 22, 2021, 04:41:09 PM »
น้ำน้องเดินครับ ผมเลยปล่อยมือออกแล้วยิ้มให้เทอ. น้องบอกพี่แกล้งนู๋อ่า น้องดึงผมไปจูบ แล้วน้องก้อจับน้องชายผมไปพบกับน้องสาวเทอ พอเจอกันเท่านั้นแหละ เราก้อจัดเต็มรัวๆ สลับลึกสุดถอยสุด จนน้องกอดรัดตัวผมไว้แน่น

สุดท้ายเราก้อสำเร็จ เสร็จทุกความสมหวัง
น้องก้อเอาทิชชูมาเช้ดทำความสะอาดให้ประมาณนึงแล้วก้อนอนกอดกันคุยกัน

สุดท้ายก้อพากันไปอาบน้ำล้างตัว แล้วก้ออำลาน้องโบอา

:88: :88: :88:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 22, 2021, 04:42:35 PM »
น้องโบอา สาวทรงโต
ลีลาบู๊ แรง ดุ ขึ้นงานเทอไม่เสร็จก้อแย่ละครับ

น้องโบอา @funky @เลิฟลี่

:89: :89: :89:

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 762
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 22, 2021, 08:34:38 PM »
ท่าจะติดใจ  โบอา นะเนี่ย
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 99
  • Collect more Beautiful Memories
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 22, 2021, 10:30:18 PM »
ตัดริบบิ้นกันเลยนะครับ  :81:

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 23, 2021, 02:45:11 PM »
ท่าจะติดใจ  โบอา นะเนี่ย

มาแก้ตัวไงท่าน วันแรกผมเสร็จด้วยมือน้อง

วันนี้มาเสร็จกับน้องสาวเทอ

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 23, 2021, 02:48:18 PM »
ตัดริบบิ้นกันเลยนะครับ  :81:

จัดไหมท่าน :92: :92: :92:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 24, 2021, 03:26:13 PM »
ซ้ำ จัดเต็ม จัดว่าแจ่มครับ  :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม