ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกหนึ่งลายแทงที่ห้ามพลาดแห่งร้านฟังกี้  (อ่าน 699 ครั้ง)

ออฟไลน์ vii2000

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 23
หลังจากคลายล็อกดาวน์ ผมรีบเช็คร้านว่ามีใครเข้าบ้าง สะดุดตากับน้องโบอาหน้าตาน้องโฉบเฉี่ยวถูกใจ ลูกค้าหลายคนบอกน้องหน้าดุ แต่ผมว่าตัวจริงน่ารักดีครับ เลยจัดการจองไปเมื่อวาน ไม่ธรรมดามีคิวจองพอสมควร ผมได้รอบเย็นๆเลย

ไปถึงร้านก่อนเวลา ระหว่างรอน้องได้ชมน้องคนอื่น มีมาใหม่สองคนเด็กๆน่ารักดีครับ ใครชอบเทรนน้องใหม่ช่วงนี้มีมาให้เทรนเยอะเลยครับ ใกล้เวลานัดน้องลงมา ตัวจริงดูดีใช้ได้เลยครับ หน้าไม่ดร็อปเลยค่อนข้างตรงปก ผิวถึงไม่ขาวมากแต่เนียนดีครับ หุ่นใช้ได้ไม่อ้วนไม่ผอมจนเกินไป

:82: :82: :82: :82: :82:

ส่วนงานอาบน้ำปกติมาตรฐาน น้องคุยเก่งนะครับ ไม่ได้ดุสักนิด ส่วนงานบนเตียงบอกเลยฟินมาก ผมชอบโครงหน้าน้องแบบมองตาไม่กระพริบ น้องก็มองตอบ ไม่ไหวแล้วจูบเลยละกัน บอกเลยอารมณ์พุ่งเลยครับ สักพักน้องบิ้วให้ก่อนเลย งานลิ้นดีมากครับ ละเลงไปทั่วตัวผมเลยไปจบที่น้องชาย น้องใช้ปากเก่งมากครับ ทำน้องน้องพอใจผมขอทำให้บ้าง อกน้องถึงจะทำมาแต่สวยไม่มีรอยแผลมาก มีแค่รอยจางๆไม่สังเกตก็ไม่เห็น ที่ถูกใจคงเป็นน้องสาวน้อง ของน้องยังสวยครับ ทาสีนี้ฟินเลยครับ น้องคงเสียวมาก บิดตัวไปมา แต่ผมก็จัดการส่งน้องไปถึงฝั่งเลยครับ

:032: :032: :032: :032: :032:

น้ำน้องแฉะมากผมรีบสวมเกราะแล้วจัดเลยครับ จัดท่าเบสิคพร้อมประกบปากจูบไปด้วย ท่าดีฟินที่สุดครับ วันนี้ไม่รู้ทำไมเสร็จช้า ทำนานจนของน้องแห้งต้องเติมเจล เตียงห้องนี้อาจยุบไปหน่อยสุดท้ายบอกน้องขอพี่ไปยืนข้างเตียงดีกว่า พอมาท่าข้างหลังถึงได้เห็นว่าน้องมีสะโพกด้วย ท่านี้เลยเหมาะเลย เร่งเต็มที่จะได้เสร็จตามน้องไป เหนื่อยครับแต่ประทับใจครับ

:84: :84: :84: :84: :84:

น้องบอกปกติอยู่ร้านเลิฟลี่ ช่วงนี้วนมาที่นี่ ยังไงเพื่อนๆคนไหนสนใจต้องรีบนะครับ แนะนำจองไปก็ดีจะได้ไม่พลาด รับรองจะติดใจครับ

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
Re: อีกหนึ่งลายแทงที่ห้ามพลาดแห่งร้านฟังกี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2021, 11:13:18 AM »
คนนี้ต้องลอก :048:

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: อีกหนึ่งลายแทงที่ห้ามพลาดแห่งร้านฟังกี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2021, 03:53:32 PM »
ทำนานจนของน้องแห้งต้องเติมเจล

คร้าบผม

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม