ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อนแรงที่สุดบนพื้นโลกมนุษย์ นางแบบมอเตอร์โชว์สุดสวย น้อง inter พีคสปา  (อ่าน 4082 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
ได้รับแจ้งจากpr มาย คนสวย

บอก พี่แสนน้องมาใหม่คนค่ะ นม38 เป็กพี่แสนดีเลยค่ะ น้องเพื่งมาถึงร้าน. แต่พอดีผมติดทำงาน

เลยบอกขอจองเป็นช่วง20.00ละกันพีอารับจอง
ถึงเวลาทำงานเสด รีบเข้าไป  เจอ พีอา น้องอยู่หลายคน. แต่น้อง ทีผมจองใว้ ชื่อน้อง อินเตอร์.  ยังไม่ลงงานมา

นั่งรอคุยกับ พีอา ไปเรื่อยๆๆ ถึงเวลาน้องเดินลงมา
นมมาเต็มๆเลย ล้นเสื้อมากๆๆ.  พีอาบอกพี่เขาจองใว้ค่ะ. เลยบอกให้น้องนั่งพักก่อน ผมไม่รีบ

น้องพร้อม ยี้มหวานๆๆพาขึ่นห้องสอง ห้องประจำผมเลย. ถึงห้องน้องก็ชวนคุยตามประสา บอกพี่มาเทียวบ่อยใหม่ค่ะ

เลยบอกนานทีครับ ผมจะชอบคนนมใหญ่ๆเป็กผม น้องหัวเราะ บอกมาถูกคนแล้วค่ะ.
นั่งคุยกันไม่นาน น้องชวนถอดเสื้อผ้า พาไปอาบน้ำ
พระเจ้า โครตนม. 55555+

น้องจัดการอาบน้ำให้ น้องจับได้เลยพี่. ผมก้อจับบีบไปด้วย ตอนน้องอาบน้ำให้. ชวนคุยกันไปด้วย
อาบน้ำให้ด้วย  อาบดีอาบสะอาดมากๆ

อาบเสดจะมาเช็ดตัวให้ บอกไม่เปงรัยผมเช็ดเอง
น้องขอตัวไปล้างตัวก่อนนะค่ะ พี่ไปนอนรอทีเตียงเลย
ตัดมาทีเตียง. น้องบอกจะนวดก่อนใหม่ค่ะจะได้สบายๆๆ

ผมบอกไม่เป็นรัยครับ จัดการลุยเลย น้องบอกพร้อมนะพี่

น้องจัดการ นัว ทันที บอกเดียวเอานมปิดจมูกให้หายใจไม่ออกเลย 5555
น้อง เอานมมาทับตัวผมเเละจัดการนัวไปชะทั่วตัวผมเลย

นัวเก่งมันๆๆดี ครับ. ถึงเวลาผมบอกขอนัวบ้าง
น้องนอนลง ผมจัดการ ดูดนมทั้งสองข้างอย่างเมามัน
สลับข้างไปมา  มือก้อบีบปากก็ดูดๆๆ

ดูดแค่นมก็อิ่มละ เพราะดูดนานดูดมัน. มากๆ
จนอิ่ม น้องบอกมาค่ะเดียวหนูทำให้พี่มีความสุขค่ะ

น้องมาจัดการผมอีกรอบทั้งรุกๆๆลุยๆๆ

มือชักๆๆปากก็นัวๆๆไปจนผมเสด น้องบอกโห พี่ไม่ได้ออกนานเลยดิ น้ำเยอะมากๆๆผมบอกครับนานจริงๆๆ

น้องเอากะดาษมาเช็ดจัดการให้ และบอกพี่นอนพักก่อนนะค่ะ
ค่อยไปล้างตัวกันผมบอกล้างได้เลยครับ
น้องไปล้างตัวให้อย่างดี. จนสะอาดสบายตัวไป

เสดมานั่งคุยกันต่อก่อนได้เวลา ลงงานกับบ้านแบบอิ่มอกอิ่มใจกันเลยทีเดียว

น้องอินเตอร์. งาน. ครบ สมบูนมากๆๆยิ่งชวนน้องดื่มเบียร์ไปด้วย งานยิ่งมันสะแด่ว.

ใครชอบ หุ่น. เอ็ก ๆๆ ขาว.  นมใหญ่. หอยสวย

น้องอินเตอร์. แนะนำเลยครับ. ฮาๆๆด้วย กันเองสุดๆ

จัดจ้านในย่านพระราม3 คนนี้ไม่ผิดหวังแน่นอน

ขอบคุณpr. มาย. ด้วยครับ
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
 :048: สุดยอดครับ ท่านแสนดี
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

ออฟไลน์ abbbkk

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
ตามๆครับพี่เเสนดี

ออฟไลน์ katosu

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รูปน้อยจัง

ออฟไลน์ Don Jon

• ชอบใจจัดเลย!!!
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 30
  • มาแล้ว!!!
ขอจัดด้วยคน ที่ไหน  เมื่อไหร่

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23