ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดซิงน้องใหม่​ หน้าเหมือนดารา​ สวยสุดในเมื​องทอง@น้องน้ำตาล​ ณ​ จันทร์​ ​  (อ่าน 1044 ครั้ง)

ออฟไลน์ PTjojo

• ฉันก็มีหัวใจ ที่จะใช้รักเธอ
  • Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 12
  • ฉันมาตามหาเธอ
วันนี้เหงาๆ​ รู้สึกอยากไปหานางฟ้า​ จึงได้ไลน์ถามร้านประจำเห็นมีน้องใหม่เข้ามาวันแรก​ รูปที่ร้านส่งมาให้​ แม่เจ้ายังกะดาราอักษรย่อ​ ห.​ วันนี้ต้องไปเทรนงานซะแล้ว​ ​เจอน้องหน้าประตู​ โหใจสั่นมาก​ สวยจริงๆอ่ะ​ น้องจูงมือเข้าห้อง​ กลิ่นตัวหอมมาก​ อดใจไม่ไหวดึงมากอด​ น้องสั่น​ บอกหนูเพิ่งมาสอนหน่อยนะคะ​ ผมจึงถอดชุดน้องออก​ สอนบอดี้ในห้องน้ำำ​ เราอาบน้ำให้กัน ผมนวดให้น้องดูว่าต้องทำไง​ น้องก็นวดหลังจนถึงขาให้​ มือเบานิ่มมาก​ จึงหันหน้าน้องพร้อมชิมนม​ เลียทั้งตัวอ่ะ​ น้องครางออกมา​ น้องหน้าแดงมาก​ เกร็งไปหมด​ น้ำน้องเริ่มไหล ผมเริ่มถูปากถ้ำำ​แต่ก็ไม่จบน้องกลัว​ น้องจึงแกล้งผมบ้าง​ ​น้องขิมนมผม​ เอานมมาทำส้มโอห่อกล้วยให้​ แล้วเลียผมกลับทั้งตัว​ สุดท้ายดึงน้องขึ้นมาพร้อมด็อก​กี้ตูดไปสักพักจนน้องชายพ่นพิษจนเสร็จ...  :87:
สรุป
หน้าตา/ผิวพรรณ=​ ขาวใสเนียน​ ไม่สักเจาะ
งานนวด=น้ำหนักดี​ มือนิ่มมาก
GF=ไหลโครตๆ​ แต่ไม่จูบ​ ไม่ทาสี​ ไม่สเปรย์​ ไม่รับจบยังกลัว
เอาไปเลย9.5/10​ ต้องมาซ้ำอีกแน่ๆ​ ทะนุถนอม​กันด้วยนะครับ​
ฉันจะรักเธอให้ดีที่สุด

ออฟไลน์ naru007

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
น้องสั่น​ บอกหนูเพิ่งมาสอนหน่อยนะคะ

ครับผม  :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม