ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคริส เน็ตไอดอล เหมือนมาก ของดี บางใหญ่ ราคากันเอง  (อ่าน 1400 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jorker2020

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11

เด็กใหม่ น้องคริส  เหมือนขึ้น(เน็ตไอดอล) ในราคา จับต้องได้
ฟิวส์ธรรมชาติ เนื้อตัวแน่นๆ ใหญ่ๆ อวบๆ   ใครชอบ สายลุย แนะนำ
งาน นัว มันส์มาก เหมือนหิวกระหาย จัดเต็มทุกดอก หน้าอกสวยได้รูป สัดส่วนๆ เต็มไม้เต็มมือ 
ร่างกายไม่ฟิต อาจเป็นลม ได้ทุกท่า อยากให้ทำไร ทำได้หมด เหมือนเล่นหนัง AV หน้าตาเหมือนเน็ตไอดอ  ชื่อดัง หน้า สวย หุ่นอวบ ออก แนวเด็กสมัยใหม่ แน่ะนำให้ลอง ไม่รู้ จะอยู่นาน ไหม  เคยเป็น Pr  มาก่อน ราคานี้ บอกคำเดียวโคตรคุ้ม  จัด 3 ผ่าน
 :044:

ออฟไลน์ Jorker2020

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
ทางร้าน ฝากมาจ้า
ไลน์กลุ่ม โปรโมชั่น อัพเดท เด็ก ตลอด 
https://line.me/R/ti/g/XTzw-ndSyR

:84:

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
น่าสนใจ
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
งาน นัว มันส์มาก เหมือนหิวกระหาย

ครับผม  :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม