ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านเอฟฟี่@ Flower spa บางแค  (อ่าน 2663 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fuckfuckingfucker

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ส่งการบ้านเอฟฟี่@ Flower spa บางแค
« เมื่อ: กันยายน 09, 2019, 04:03:46 PM »
วันก่อนเข้ามาแบบไม่ได้จองใครเพราะเด็กใหม่เข้าเยอะเกิ๊นนน พีอาร์เลยบอกให้มาดูได้เลยครับเลยเข้าไปพอดีเจอพีอาร์แบงค์

เค้ารู้ว่าเราชอบสไตร์แบบไหนน้องเลยคัดคนให้มีคนนึงชื่อน้องเอฟฟี่พีอาร์บอกแนะนำเลยไดความหมวยสวย น่ารัก เราก็โอเคร

ได้ จริงๆน้องจะกลับอยู่แล้วแหละแต่พีอาร์ลงทุนเรียกกลับเข้าร้านมาเลย555ยอมใจจริงๆครับ รอไม่นานน้องก็มารับตัวจริง

หน้าตาหมวยๆเด็กๆครับ และเปนคนคุยเก่งด้วยที่สำคัญจนต้องเบรกไว้ก่อนไม่งั้นนานชัวร์เลยขอตัวไปอาบน้ำก่อนน้องเนื้อตัวดี

ครับหน้าอกธรรมชาติ35 ไม่มีรอยสัก หมวยๆออกขาว แลวขึ้นให้นวดก็คุยต่อจากเดิมสักพักค่อยเริ่มบิ้วเริ่มนัวใช้เวลาไม่นาน

มากเพราะน้องเป็นงานสายแรงครับ แต่ไม่ได้มากสผมกับหวาน ผมว่าผชหลายคนชอบแนวแบบนี้ หน้าตาน่ารักสาวหมวย นม

ธรรมชาติ ไม่สัก ไม่มีรอย งานแนวบู๊ผสมหวานเลย แนะนำครับแนะนำๆ  :90:

ปล.รูปปากอบยืมร้านมาน่ะครับ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
Re: ส่งการบ้านเอฟฟี่@ Flower spa บางแค
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2019, 10:24:06 PM »
ขาว สวย แจ่มเรยฮะ :81:

ออฟไลน์ Guy999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
Re: ส่งการบ้านเอฟฟี่@ Flower spa บางแค
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2021, 08:39:48 AM »
+1 งานดีจริงครับ ขาวๆ น่ารัก ตามใจ