ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง A 135 ฟังกี้ เสนา 17 ก่อนโควิดรอบสอง  (อ่าน 453 ครั้ง)

ออฟไลน์ xseeker

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ด้วยความที่ไปมานานพอสมควรแล้ว และน้องก็มารับงานอาทิตย์เดียว ก็ไม่เห็นอีกเลย แต่ PR ก็พยายามตั้งชื่อให้ไว้ว่า น้องม่านเมือง
ด้วยความเดิม PR คนสวยรู้ใจ ผมชอบสไตล์แก้วสามประการแบบน้องกาเซ่ มีอีกไม๊ PR ก็แนะนำ น้องม่านเมือง(A135) ให้ เด็กใหม่วงการ แต่น้องรับงาน N มากกว่าหน้าตาจัดว่าสวย แต่หุ่นอาจจะไม่เพอร์เฟคเพราะเธอก็ใกล้ๆเลขสามแล้ว ชอบงานทาสีมาก ผมเลยจัดให้ชุดใหญ่ น้องฟินติดใจช่างสีอย่างผม
งานสเป ดุ เด็ด เผ็ดมันส์ ตอนจะเสร็จถอดถุง ยิงกรอกปาก น้องแอบแซวว่า ถ้าเป็นลูกค้าประจำนะ จะกินโชว์ให้ดูเลย โหดสลัดมากครับคุณน้อง

สุดท้ายนี้ เพื่อนนักเที่ยวท่านใด ประสงค์สิ่งใดให้ถาม PR เพราะร้านนี้ใจดี ให้คำแนะนำแบบจริงใจ ได้คือได้ ไม่ได้คือไม่ได้ ไม่ชัวร์ก็ตอบไม่แน่ใจ ไม่มีหลอกลูกค้า
ด้วยความที่ไปมานานพอสมควรแล้ว และน้องก้มารับงานอาทิตย์เดียว ก็ไม่เห็นอีกเลย แต่ PR ก็พยายามตั้งชื่อให้ไว้ว่า น้องม่านเมือง
ด้วยความเดิม PR รู้ใจผม สไตล์แก้วสามประการแบบน้องกาเซ่ มีอีกไม๊ PR ก็แนะนำ น้องม่านเมือง(A135) ให้ เด็กใหม่วงการ แต่น้องรับงาน N มากกว่า
หน้าตาจัดว่าสวย แต่หุ่นอาจจะไม่เพอร์เฟคเพราะเธอก็ใกล้ๆเลขสามแล้ว ชอบงานทาสีมาก ผมเลยจัดให้ชุดใหญ่ น้องฟินติดใจช่างสีอย่างผม
งานสเปดีมาก ดุ เด็ด เผ็ดมาก ตอนจะเสร็จถอดถุง ยิงกรอกปาก น้องแอบแซวว่า ถ้าเป็นลูกค้าประจำนะ จะกินโชว์ให้ดูเลย โหดสลัดมากคุณน้อง

สุดท้ายนี้ เพื่อนนักเที่ยวท่านใด ประสงค์สิ่งใดให้ถาม PR เพราะร้านนี้ใจดี ให้คำแนะนำแบบจริงใจ ได้คือได้ ไม่ได้คือไม่ได้ ไม่ชัวร์ก็ตอบไม่แน่ใจ ไม่มีหลอกลูกค้าแน่นอน

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: การบ้านน้อง A 135 ฟังกี้ เสนา 17 ก่อนโควิดรอบสอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2021, 04:54:23 PM »
จัดว่าแจ่มครับ :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม