ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแพรวา บุกสุดซอยตามใจไฟว์นัว หมวยขาวน่ารัก @arena ปาร้าน  (อ่าน 593 ครั้ง)

ออฟไลน์ I DEA

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
หลังจากเคลียตัวเองอยู่หลายวันก็เพิ่งจะได้ว่างเมื่อวานนี้ นัดน้องไว้ก่อนเลยครับได้ช่วงใกล้ค่ำ
ก็โอเคนะเวลาดีเป็นเวลาที่ผมค่อนข้างสะดวก และผมก็ไปหาน้องตามนัดครับผม ที่arena
ห้องสวยที่จอดรถเยอะดีและโดยรวมบรรยากาศดีครับผม เมื่อมีเวลาผมจะนึกถึงที่นี่ สำหรับผมเรื่องสถาน
ที่นี่สำคัญกว่าเรื่องน้องอีกนะครับ ยิ่งถ้าได้น้องดีดีด้วยโหยิ่งดีเข้าไปอีกครับผม ตอนนี้ตามเวลานัดผมก็ถึงที่ร้านแล้วครับ
พีอาทักทายผมอย่างดีแล้วบอกกลับผมว่าให้รอสักครู่นะครับผมเรียกน้องให้ และผมก็ชำระค่าเสียหายก่อนขึ้นห้องไปกลับน้ำครับ
เห็นน้องกับตาแล้วน้องน่ารักดีจัง ขาวหมวยผมปะบ่ายิ้มทักทายผมตาหยีเลยครับ ระหว่างทางเดินขึ้นสู่ห้องน้องชวยคุยดี ดีมากครับไม่อึดอัดเข้าห้องแล้วก็ยังคุยยังแซวกันเล่นต่อไปพักหนึ่งน้องก็ชวนผมให้ไปอาบน้ำ อาบน้ำด้วยกันน้องถูให้ผมถูเก่ง และตัดมาที่เตึยงตอนนี้เริ่มต้นด้วยงานบริการที่ดี น้องบุกเข้าบิ้วจู่โจมผมล้มทั้งยืนและน้องก้มหน้าดูดด่ำหนอนน้อยของผมได้อย่างเสียวมากผมหลับตาฟินเกร็งเสียวไปทั่วร่างลิ้นน้องไวตวัดกวัดแกว่างเลียหัวหนอนน้อยไม่หยุดหย่อนผมกอดผมลูบหัวน้องแล้วชวนน้องขึ้นมาบนตัวโดนน้องไซ้ น้องเลียหัวนมผมด้วยลิ้นที่นุ่มและจังหวะกำลังดีตอนนั้นร่างกายผมร้อนวูบวาบแบบบอกไม่ถูกเลยครับโหลดซีดีมารอเลยที่ข้างกายน้องเป็นคนจัดการสวมใส่มัน และเปลี่ยนเป็นผมที่ขึ้นจัดการน้องเปลี่ยอิริยาบทพลิกไปมาน้องนี้ก็ดีเด้งรับจริง ทุกท่า สรุปน้องงานดีมีอารมณ์ร่วมสูงมากครับ

ออฟไลน์ I DEA

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
ลิ้นที่นุ่มและจังหวะกำลังดี...

ครับผม :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม