ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกครั้้งกับนางฟ้าคนเดิม  (อ่าน 584 ครั้ง)

ออฟไลน์ vichai123

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
อีกครั้้งกับนางฟ้าคนเดิม
« เมื่อ: มกราคม 26, 2021, 10:07:43 AM »
เมื่อวานรู้สึกตะงิดๆอย่างไงไม่รู้ทำไงดีเอาไงดี ทนไม่ไหวเปิดเว๊ปดูอีกทีเอาร้านเดิมนี้แหละไม่ไกลมากโบนันซ่าprคนสวยตอบไลน์มีน้องหลายคนตกลงขอคนเดิมที่เคยขึ้น น้องนิวเคลียร์นัดเวลาเรียบร้อยไปถึงก่อนครึ่งชมเจอน้องสวยๆหลายคนเลยจ่ายค่าครอสนั้งรอในห้องแป๊ปเดียวน้องเข้ามาหาพร้อมน้ำเย็นๆคิดในใจว่าจำเราได้ไหมเเต่ไม่เป็นไรจำไม่ได้ก็ดีจะได้ดูเซอร์วิสมายร์ว่าลคเก่า-ใหม่ต่างกันไหมน้องเข้ามานั้งตักฟิวแฟนเลย!ถอดเสื้อกางเกงและกกนนัวกันนิดหน่อยเข้าห้องอาบน้ำงานb2bมาเต็ม แป๊ปเดียวก้มลงอมหายเข้าปากโค๊ชๆๆน้องบอกสักน้ำก่อนไหม?เราทนไม่ไหวได้แต่ปล่อยตามเลยพุ่งเต็มปากน้องเลยเเถมเงยหน้าเเล้วยิ้มคายน้ำใส่มือเหมือนหนังavให้เราดูผลงานอีกเสร็จน้ำเเรกบนเตียงน้องนวดน้ำหนักมือดีมากคุยกันนิดหน่อยก็มั่นใจแล้วน้องจำเราไม่ได้เพราะขึ้นงานกับน้องตั้งหลายเดือนก่อนช่างมันไม่เป็นไรไม่สน น้องบอกนอนหงายเล่นดูดหัวนมลงล่างของผมหายเข้าปากอีกล่ะคราวนี้แข็งอีกรอบน้องจัดการอย่างไวอารมณ์น้องมาเต็มเเรงเร็วสุดๆไม่ถึง5นาทีเสร็จกิจน้องชวนไปอาบน้ำทำความสะอาดให้แถมสะกิดอีกน้ำในห้องน้ำไหม?ผมบอกไม่ไหวแล้วน้องยิ้มหัวเราะใส่ๆน่ารักโครตแตงตัวเรียบร้อยก่อนออกจากห้องน้องหอมแก้มเราบอกขอบคุณมากค่ะเรายิ้มๆเเล้วให้ค่าขนมใบม่วง1ใบเดินออกมาคิดในใจงานนี้ทอนจริงๆ

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868
Re: อีกครั้้งกับนางฟ้าคนเดิม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2021, 01:29:56 PM »
เดวไปซ้ำบ้างครับ :002:

ออฟไลน์ vichai123

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2021, 02:01:44 PM »
ได้เลยครับเฮีย

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2021, 05:43:07 PM »
น้องจัดการอย่างไวอารมณ์น้องมาเต็ม

ครับผม  :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม