ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คริสมาส ฉบับกระเป๋าที่มีทุกอย่างครบ  (อ่าน 490 ครั้ง)

ออฟไลน์ contracandros

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
คริสมาส ฉบับกระเป๋าที่มีทุกอย่างครบ
มาช่วงเย็นๆ ไม่ได้จอง เจอ คริสมาส หุ่นเพียวๆ ไฟหน้าพอดีๆ เรียกขึ้นเลย งานตามใจฟิวแฟน ไฟหน้าธรรมชาติกำลังดี ตัวเล็กๆ ฉบับกระเป๋า ถ้าใครชอบแนวนี้แนะเลย ไม่ผิดหวัง

ออฟไลน์ artty09

• แค่คนเดินดิน คนธรรมดา แต่เก็บหัวใจที่มีไม่ไหว
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -1
Re: คริสมาส ฉบับกระเป๋าที่มีทุกอย่างครบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2021, 03:38:33 PM »
 :019:
ร้านไหนเหรอครับ  แนะนำด้วยครับ  ^^
.•*˜ .•°*”˜.•°*”˜”*°•.˜*•.
(\_(\
(=' :') __ How to be insensitive? __.•°*”˜
(('')('')
˜*•. ˜*•.•*˜ .•*˜

ความรัก ... ไม่ให้สิ่งอื่นใดนอกจากตนเอง
และก็ไม่รับเอาสิ่งใด นอกจากตนเอง
ความรัก

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: คริสมาส ฉบับกระเป๋าที่มีทุกอย่างครบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 28, 2021, 12:38:01 PM »
รับทราบครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม