ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านที่ทำคอร์สนวดเจลบนแพยางครับ  (อ่าน 1464 ครั้ง)

ออฟไลน์ thana167

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
หาร้านที่ทำคอร์สนวดเจลบนแพยางครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2021, 12:25:33 PM »
มือใหม่หัดเที่ยวครับ ตามหัวข้อกระทู้เลย อยากทราบร้านที่มีห้องหรือมีคอร์ส ที่ทำb2b หรือนวด nuru บนแพยาง/แพลม แบบในAV ที่ยังเปิดอยู่บ้างครับ มีจบในคอร์สเลยก็ดี
เท่าที่ทราบตอนนี้มี
Kokoro
Daisy dream
Funky/Lovely spa
 :002: :002: :002: