ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดแล้วต้องมีซ้ำสว่างมากไม่พูดเยอะ เพรียวสูง น้องไอวี่ Arena spa  (อ่าน 679 ครั้ง)

ออฟไลน์ misscall

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
สวยขาวมาก ได้มีโอกาศมาเจอกับน้องของดีจึงต้องนำมาบอกต่อกันครับผม

หุ่นดีมากๆ หน้าตาบุคลิกภาพให้ไปเลย 10 / 10 นะครับผมเข้าห้องแล้วได้

มีสนทนากันนิดหน่อยผมเองก็ออกปากชวนน้องไปอาบน้ำด้วยกันนะครับผม

น้องก็เดินตามเข้ามาในห้องน้ำแล้วเปิดน้ำน้องเค้าเริ่มจากล้างปู้ให้ผมล้างลูบ

น้องถูวนไปจนปู๋ผมแข็งโป๊กไม่ยืนเฉยๆมือผมก็จบล้างให้น้องบ้างถูฮีลูบไล้ไป

ตามร่องหลืบชักทนไม่ไหวซะแล้วต้องไปต่อที่เตียงให้ไวเลยครับผมล้างตัวแล้ว

ผมเดินนำน้องไปขึ้นเตียงมาได้ผมก็เข้าหาน้องเล้าโลมน้องของน้องสะอาดมาก

ไม่มีกลิ่นเลยผมดุนเม็ดน้องซะน้องเสียวเม็ดตั้งเลยครับผมน้องเสียวบิดตัวคราง

เสียงหลงแล้วผมก็เลียต่อไปจนน้องเสร็จแหละต่อไปเป็นน้องบ้างครับน้องเปย์

ให้ด้วยนอนเสียวไปสักพัก ก็ขึ้นมาลุยกันต่อตามใจได้หลายท่าไม่เร่งงานนัวไป

นัวกันมา เสมอกันครับผม

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2398
  • Acedamy มีดีที่ซุป
รับทราบครับ  :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳