ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องแสตมป์flower บางแค +ปาร้าน  (อ่าน 547 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปีศาจtonไม้

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
วันนี้จองน้องแสตมป์เข้ามา รูปว่าหุ่นดี ตัวจิงโคตรเอ๊กเลยครับ หน้าออกแขกๆหน่อย แต่เซ็กซี่สุดๆไปเลย พอถึงห้องน้องพาอาบน้ำได้เสียวมากๆ ผมมีอารย์ตั้งแต่เห็นหน้าละแทบจะเสร็จตั้งแต่อาบน้ำเลยด้วยซ้ำ
เรื่องบนเตียงจัดว่าสุด สเปสดมันมากซ้ำว่ามันมากจนผมเสร็จเลย ยังไม่ทันได้เอาเลย แต่น้องใจได้ให้ต่อได้ ถือว่าเป็นโชคดีของผมจิงๆ น้องโยกได้สะแด่วมากๆ ท่าด๊อกกี้นี้เสียงหลงสุดๆไปเลย ให้9/10 เลยครับคนนี้

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
Re: ส่งการบ้านน้องแสตมป์flower บางแค +ปาร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2021, 12:55:01 PM »
จากปลาหุ่นดีจริงครับ :82:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม