ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: !!ฟันธง!! ดาวดวงใหม่จุติ!! นม38 นานะ @โบนันซ่า ปาHD 20+ มีแจก  (อ่าน 39489 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
:84: :84: :84: :84: :84:

สวัสดีปีใหม่พ่อแม่พี่น้องทุกท่าน กลับมาตามสัญญาหลังปีใหม่ กับนางฟ้าที่ทำให้ผมเสียวที่สุดในชีวิต ณ ร้านโบนันซ่า พระราม3
มาเข้าเรื่องกันเรย หลังจากรอบที่แล้วจองน้อง นานะไป พอดีน้องต้องกลับต่างจังหวัดด่วน เรยอดต้องขึ้นกับคนอื่นไป พอน้องกลับมามีหรือคราวนี้ผมจะพลาด โทรไปจองน้องแล้วรีบเบิ่งรถไปที่ร้านทันที ร้านโบนันซ่าตั้งอยู่ในโครงการ จตุจักรพระราม3 หาง่าย ที่จอดรถสะดวกสบาย

:81: :81: :81: :81: :81:

ปาเรียกน้ำย่อยนะครับ

แจก!! อันเซน 3วันเท่านั้น สำหรับทุกคอมเม้น อาจจะช้าหน่อยแต่แจกครบแน่นอน(ขอไม่แจกคนที่เม้นมีแต่สติ๊กเกอร์นะครับ) หมดเขต 11 ม.ค. เวลา 23.59

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
:92: :92: :92: :92: :92:

ไปถึงร้านเห็นน้องคนนึงดูเอ๊กซ์มากๆ ลงมาส่งลูกค้า ขาว ขาสวย นมเบอเร่อ เจ้าของร้านบอกเห็นน้องรึยังครับมะกี้ อ้าว นั่นน้องนานะนั่นเอง เราก็นึกว่าจะเป็นคนแรกของน้องในวันนี้ อิอิ แต่ไม่เป็นไร ซักพักน้องก็เดินมารับผมไปเข้าห้องเชือด เดินเข้าห้องไป น้องบอกปิดไฟมั้ยคะพี่ ปิดไฟต้องใส่ถุงนะ แหน่ะ เจอกันครั้งแรกก็เล่นมุกใส่ทันที แบบนี้ต้องโดนมิใช่น้อย น้องจับผมนั่งบนเตียงแล้วประกบปากเรย ผมนี่แทบไม่ทันตั้งตัวเรย ลิ้นเราพันกันรัว เสียงดังจ๊วบจ๊าบ น้องเอามือมาลูบเป้าผมผ่านกางเกงยีนส์ ผมก็ไม่ยอมแพ้ คลึงเต้าขนาด 38 กลับบ้าง

:82: :82: :82: :82: :82:

• *
:91: :91: :91: :91: :91:

เจ้าหนูอะตอมผมตุงแทบจะทะลุกางเกง น้องยังลูบขึ้นลูบลงไม่หยุด ปากก็ยังประกบแลกลิ้น น้องเริ่มถอดเสื้อผมออก แล้วเริ่มปลดเข็มขัดผม ในใจคิดน้งน้ำไม่ต้องอาบแล้วหรือเนี่ย ย้ำกันเรื่องอนามัยซักนิด ส่วนตัวผมจะอาบน้ำแปรงฟันขัดจรวดจากบ้านก่อนเที่ยวทุกครั้งเผื่อเจอสงครามระดับนี้ จะได้ไม่ได้ต้องกังวลเรื่องกลิ่น อิอิ น้องบอกเด๋วฉีกกางเกงออกซะเรย เห้ยใจเย็น ร้อนแรงฝุดๆ กางเกงหลุดไปแล้ว น้องก็เริ่มปลดชุดตัวเองออก เหลือชุดวันเกิด เต้า 38 ตะหง่านอยู่ตรงหน้า ผมจับหมับทันที นิ้วก็เขี่ยหัวนมน้องจนแข็งเป็นไต

• *

บรรยากาศเริ่มร้องแรงขึ้นเรื่อยๆ น้องให้ผมนอนลง ตัวน้องค่อยๆเลื่อนต่ำลงมา ดูดเลียหัวนมทั้งสองข้างของผม เสียวจิงๆ น้องค่อยๆจูบต่ำลงมาเรื่อยๆ ผ่านท้อง มาถึงเป้าหมายสำคัญ น้องจูบและขบตรงหัวเบาๆอยู่นอก กกน อารมหยั่งกับดูหนังavอยู่ก็ไม่ปาน แล้วน้องก็ถอดปราการด่านสุดท้ายออกไป น้องคงอยากร้องคาราโอเกะมากแล้ว น้องจับไมค์รูดขึ้นลง แล้วก็ลงไปดูดเลียทักทายลูกตุ้มสองลูก เสียวได้ใจจิงๆ ลิ้นน้องไล่เลียขึ้นมาจนถึงหัวไมค์ แวะลงมาเลียแถวปุ่ม on off ผมนี่เสียวจนตัวเกร็งไปหมด ลีลาการร้องเพลงของน้องไม่ต่างจากเวลาดูหนัง แถมลิ้นก็ไว้ ฉกหยั่งกับงูทีเดียว น้องร้องเพลงให้อย่างไม่มีกั๊ก ไม่มีรีบ

• *

• *

น้องเลื่อนตัวขึ้นมาประกบปากกับผมอีกครั้ง ลิ้นสู้กันรัวๆ เสียงจ๊วบจ๊าบดังทั่วห้อง น้องเลื่อนตัวขึ้นมาเอาหมีมาอยู่ตรงหน้าผมพอดี จะเหลือหรอ ก็กินสิครับ อร่อยใช้ได้เรยทีเดียว น้องร้องครางออกมา จากนั้นก็ลงมาประกบปากกันอีกครั้ง แล้วน้องก็หันตัวลงไปอยู่ในท่าที่ชายทุกคนต้องการ 69 ผมก็กินหมีต่ออย่างเอร็ดอร่อย น้องดูแลไมค์ของผมเป็นอย่างดี ลิ้นลากขึ้นลง ดูดช้า ดูเร็วๆรัว จนผมแทบจะจอดรถ แล้วผมก็ต้องมาเจอความจี๊ดอีกครั้ง น้องลงมาหาลูกตุ้ม ดูดเลียซักพักน้องก้มต่ำลงไปอีก

• *

น้องเลียลงไปจนถึง โอว รูตู๊ด ไม่นึกว่าจะเจอท่านี้มาก่อน เคยเห็นแต่ในหนังav เสียวสุดๆ ผมนี่ก้นลอยเรยครับ ขาเกร็งจนแทบเป็นตะคริว ผมไม่ยอมแพ้ เลียหมี เลียด้านบนหมีบ้าง น้องร้องออกมาเสียงดัง ทั้งมันส์ทั้งเสียว สุดๆจริงๆครับ ลิ้นน้องลากขึ้นมาจนถึงหัวไมค์ แล้วดูดรัวๆให้ต่อ เรียกว่าบริการไม่มีกั๊กจิงๆครับ ซักพักน้องก็พลิกตัวกลับลงไป บริการช่วงล่าง ช่วงรูให้อีกอย่างเต็มรูปแบบ ผมนี่จะเปนตะคริวซะให้ได้จริงๆ ไม่เคยเสียวขนาดนี้มาก่อนเรยบ่องตงครับพี่น้อง แทบจะแพ้แตก แต่ต้องอดทนไว้ เรียกได้ว่า ใครชอบการร้องเพลงนี่เต็มอิ่มเรยทีเดียวจริงๆ และแล้วเมื่อถึงเวลาอันควรก็ต้องเปิดเพลงโหลด cd เข้าเครื่อง track 003

• *
:013: :013: :013: :013: :013:

เพลง 003 ก็เริ่มดังด้วยเสียงระดับ dolby WOT น้องโยกอย่างเมามันส์แล้วก้มตัวลงมาจูบผมอย่างดูดดื่ม เสียงแห่งความเสียวร้องระงมไปทั้งห้องจนกลัวห้องข้างๆได้ยิน มือผมยังบีบเต้า 38 อย่างเมามันส์ แล้วก็เปลี่ยนเป็นเพลง basic ต่อด้วยเพลง ด๊อกกี้ เบสแน่นอย่าบอกใครทีเดียว ด๊อกนี่ท่าโปรดเรย ซอยไปก็ยื่นหน้าเอาลิ้นไปประกบกับลิ้นของน้อง นี่มัน av ชัดๆ แล้วผมก็ให้น้องกลับมาเพลง wot อีก น้องควบไม่ยั้งจนแพ้แตกไปในยกแรก เสียวจนขาสั่นเรยทีเดียว

• *

หลังจากจบยกแรก ผมเหนื่อยจนแทบหลับ ด้วยบริการขั้นสุดยอด น้องมีนวดหลังให้ด้วยครับ นวดดีมาก สบายสุดๆไปเรย ก่อนจะหลับน้องก็จับผมผลิกตัว พร้อมร้องเพลงคว้าไมค์เข้าปากทันที เลียหัวไมค์ เลียช้าเลียเร็ว ลากขึ้นลากลง ตาก็จ้องมาที่ผมตลอด เสียวและได้อารมร์มากๆครับ พอได้ที่แล้ว โหลด cd track003 อีกรอบ น้องขึ้น wot ไม่ยั้ง ผมจับพลิกมาเข้าท่าเบสิค เสียงครางระงม แต่ด้วยความที่คืนก่อนนอนดึกมาก บวกกับรอบแรกเสียวเกินน้ำแทบหมดคลัง เรยให้น้องร้องเพลงต่อให้แทนแต่ก็ไม่เสร็จอยู่ดี เรยอดจอดรถเรย น่าเสียดายจริงๆ คราวหน้าต้องจอดให้ได้ครัช

:84: :84: :84: :84: :84:

• *

นานะ @โบนันซ่า พระราม3 คนแรกที่ทำให้ผมเสียวขนาดนี้ ก้นลอย ขาเปนตะคริว บริการที่ไม่มีกั๊ก ร้องเพลงให้ฟังจนเต็มอิ่ม อยากเป็นพระเอก AV เชิญมาหาน้องได้เรยครับ ผมรับประกัน ฟันธง คอนเฟริม ไม่ผิดหวังแน่นอน
:85: :85: :85: :85: :85:

:81:ปาเสียวๆผ่านไปแล้ว เชิญพบกับปาสวยๆของน้องต่อด้านล่างได้เรยครับผม ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านครับ  :81:

แจกอันเซ็น!! 3วันเท่านั้น สำหรับทุกเม้น (ขอไม่แจกเม้นที่มีแต่สติกเกอร์นะครับ) อาจจะช้าหน่อยแต่แจกครบแน่นอน หมดเขต 11 ม.ค. เวลา 23.59 น. ปล.รูปที่แจกได้รับอนุญาตจากน้องเรียบร้อยแล้วครับ