ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกีต้าร์ ตัวเล็ก น่ารัก ร้าน COSMO สนามบินน้ำ + ปลาสดๆ จ้า  (อ่าน 2480 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChaiSansuk

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
บ่ายวันนี้เคลียร์งานเสร็จเร็ว เลยมีเวลาว่างส่องดูไทม์ไลน์ของร้าน COSMO (คอสโม) พบว่าน้องที่เราเล็งไว้ตั้งแต่วันศุกร์ที่แล้วแจ้งเข้าร้าน ใจจริงจะจัดตั้งแต่วันศุกร์ที่ผ่านมาแล้ว แต่วันนั้นปั๊มน้ำที่ร้านมีปัญหา ทำให้น้ำไม่ไหลเลยจำเป็นต้องเลื่อนมาจัดในวันนี้แทน เขียนไลน์บอกทางร้านว่าขอจองรอบแรกวันนี้ของน้องไว้เลย ถึงร้านประมาณบ่าย 3 โมง นั่งรอสักพักน้องก็เดินออกมารับพาไปที่ห้องส่วนตัว ถึงห้องส่วนตัวเราก็เริ่มชวนน้องพูดคุยเพื่อละลายพฤติกรรมและจูนคลื่นความถี่ให้ตรงกัน น้องเป็นคนอัธยาศัยดี พูดจาน่ารัก รู้สึกเป็นกันเอง ไม่หวงตัว เราก็เลยเริ่มบทจุมพิตทดสอบฝีปากกับน้อง น้องจูบได้ดูดดื่มดีมากๆ จูบกันอยู่นานพอสมควร พอถอนปากออกจากกันได้ เราก็ค่อยๆ เลื่อนตัวลงไปดูดแคลเซียมของน้องจนอิ่มหนำสำราญใจ จากนั้นเราก็ขยับตัวลงต่ำไปอีกจนเจอป่าที่ปกคลุมด้วยต้นหญ้าเขียวขจี อากาศบริเวณนั้นสดชื่นบริสุทธิ์ เราก็เลยสูดดมให้เต็มปอด พร้อมกับงัดแปรงทาสีออกมาละเลงไปที่กลีบดอกไม้คู่งามที่กำลังบานสะพรั่งอยู่ตรงหน้าเรา จนกลีบดอกไม้คู่นั้นมีน้ำไหลออกมาเป็นทาง ซึ่งเป็นเครื่องหมายแสดงว่าเจ้าของกลีบดอกไม้คู่งามนั้น ได้เดินทางถึงฝั่งฝันเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ท่ามกลางบรรยากาศที่แสนโรแมนติกแบบนี้ น้องได้ขับขานเสียงเพลงอันไพเราะให้เราฟังแบบสดๆ ตามด้วยจินตลีลาในท่วงท่า WOT ประสมประสานในรูปแบบที่ลงตัวเข้ากันเป็นอย่างดี น้องได้จับไมค์ของเราขับร้องประกอบจินตลีลาไปได้สักพัก เราก็ล่วงรู้เลยว่าน้องได้ถึงฝั่งฝันอีกเป็นคำรบที่ 2 แล้ว เพื่อให้อารมณ์ของเราทั้งสองคนลื่นไหลต่อเนื่องไม่สะดุด เราก็เลยพาน้องชมนกชมไม้และลัดเลาะไปตามป่าเขาลำเนาไพรเพื่อเปิดประสบการณ์ใหม่ๆ ให้แก่กันและกัน จวบจนเราเองก็ถึงฝั่งฝันได้เช่นเดียวกันกับน้อง จบสกอร์เสมอกันที่ 2 : 2 สรุปสั้นๆ อีกครั้ง น้องกีต้าร์มีดีทั้งหน้าตา เนื้อตัวและเนื้องาน งานแก้วสารพัดนึก อยากได้อะไรแบบไหนก็ได้ดั่งใจนึก สุขสุดๆ อิ่มสุดๆ และฟินสุดๆ กับน้องกีต้าร์สาวน้อยของขาด เป็นอีกหนึ่งเพชรเม็ดงามแห่งร้านคอสโม (สนามบินน้ำ) ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวงครับ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
ปลาสดๆ เนื้อแน่นๆ ตัวที่ 1

• *
ปลาสดๆ เนื้อแน่นๆ ตัวที่ 2

ออฟไลน์ aroko

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -1
บางกรอบ น่าอุ้มมากครับ :032:

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
   :002: ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ หุ่นน่าทำความรู้จักจังเลย
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

• *
บางกรอบ น่าอุ้มมากครับ :032:
ใช่เลยครับ

• *
   :002: ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ หุ่นน่าทำความรู้จักจังเลย
ถ้าสเปกคือบางกรอบ คนนี้ตอบโจทย์เลยครับ

ออนไลน์ Proud (พระราม5)

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 5
ขอบตุณสำหรับการบ้านนะคะ   :81: :81:

ออฟไลน์ rsr1513

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 128
ชอบลัดเลาะไปตามป่าเขาครับ

• *
ชอบลัดเลาะไปตามป่าเขาครับ
ไปไหนไปกันครับ