ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง TOr mor ของเด็ด หวานจนอยากพากลับ @9club (ปาตัวเดียว)  (อ่าน 3631 ครั้ง)

ออฟไลน์ unitedonly

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 8
น่ารักหวานจับใจ ขอส่งประสบการณ์ หลบฝน ที่พึ่งผ่านพ้นมา สดๆร้อนๆ ดูโปรโมท ดูรีวิวมาก่อนหน้าครับ อยากรู้ว่าตรงมั้ย ก่อนอื่นขอชมบุคลิคความน่ารักของน้องก่อนเลย เหลี่ยมๆถามถึงสถาบัน  ตอบได้ชัด จนเชื่อใจว่าของจริง   

ความคุณหนูของน้องตรงข้ามกับงาน เนื้อตัวผิวพรรณก็ขาวดีเหลือเกินครับ  โนมมสวย ยอดสวย

งานตรงกันข้ามมากครับน้องบริการได้ประทับใจ เอาใจใส่คอยถามไถ่ตลอด จนเริ่มใหลกันจากคำถามเป็นเสียงร้องในลำคอเบาๆ หน้าตอนเสียว คือดีมาก
จำติดตา ใกล้จะเสร็จอันนี้ดีเลย ถอดซีดีให้น้อง ฟรวฟให้ แล้วแตกที่หน้าท้อง น้องไม่รังเกียจชักจนหมดน้ำ

หลังจากนอนหมดแรงน้องเอาทิชชู่มาทำความสะอาดให้ ก่อนกลับให้ทิปมือน้องไปอีก ไม่รู้จะว่างมาอีกมั้ย แทนคำขอบคุณเป็นรางวัลเล็กๆน้อยๆแทนอั่งเป่าครับ

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
Re: น้อง TOr mor ของเด็ด หวานจนอยากพากลับ @9club (ปาตัวเดียว)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2021, 07:35:17 AM »
หุ่นสวย