ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้า 12 สาว (ถาปัด) สวย ใส เอ็นเตอเทนสุดใจ นิสัยลุย ๆ 9/1/60  (อ่าน 13897 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
วันนี้ว่าง
ก็เป็นอีกหนึ่งวันที่เลือกน้องจากร้านบ้านใกล้เรือนเคียงทั้งหลาย
แต่1 ใน น้องในลิสต์อยากขึ้น นางหนึ่ง นั่นก็คือ
นางฟ้า 12
สาวสวยใจใหญ่ ที่พอได้ขึ้นจริง ๆ
ก็สัมผัสได้ถึงเสน่ห์หญิงแบบยียวน กวนอวัยวะ ชายได้เป็นอย่างดี
ด้วยนิสัยแบบนี้
ไม่แปลกที่หนุ่มน้อยหนุ่มใหญ่จะหลงงมงายกันมากมายมหาศาล
เนื้องานน้อง ก็ตามสเต็ป สาว นกป แต่ที่เพิ่มเติม คือ ทักษาะการเล่นหูเล่นตา
ลองนึกสภาพครับ
ผู้หญิงที่กำลังบิ้วให้เรา
แต่ทำสายตาแบบ อืมมมม นะ
คงจะจั้กจี้หัวใจมิใช่น้อยเลยใช่ไหมล่ะ
งานหวาน ตามใจ
ก็ทำได้ไม่เลว
เรียกว่า 80 นาที
เปลี่ยนได้สามบุคลิกเลยทีเดียว
ขาดอย่างเดียว
คือนางแอ้บแบ๊วไม่สำเร็จ

คนนี้
ซ้ำเรื่อย ๆ ได้ ตามใจน้องเลย
16
5555

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
รูปน้อย
แต่อร่อย
มาสไรเดอร์
กล้ารับประกัน

• *
ผมจะตามลอกการบ้านร้านนี้ทันมั้ยเนี่ย  :032:
ทันดิพี่สบายๆ

ออฟไลน์ noise

• *
  • Like: 106

• *

ออฟไลน์ ป่าพริตตี้ซอยอรุณอมรินทร์28โทร0928388245

• KapooClub Spa
  • *
  • Like: 53
ขอบพระคุณสำหรับการบ้านค่ะ :82:
รับส่วนลด300บาทไปเลยนะค่ะ คราวหน้าเหลือ1500บาทเสร็จไม่อั้น1ชม. ยังมีน้องใหม่ๆมาเรื่อยนะค่ะพี่ 
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?board=139.0
ป่าพริตตี้ Premiumจัดจ้านในย่านปิ่นเกล้า อรุณอมรินทร์28 สปาแนวตกแต่งแนวป่าConcept สัมผัสสาวสวยในบรรยากาศป่าธรรมชาติ ร้านมีคอร์สเดียว ถอดหมดบอดี้เสร็จไม่อั้น ไม่มีคอร์สจบ แต่ขอความร่วมมือน้องห้ามจบเกิน1500
แอดไลน์ paapretty หรือ เบอร์โทร 0928388245

ออฟไลน์ ULTRAMANooPs

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 37
:015:
จองตอนนี้ทันไหม พึ่งเลิกงาน

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ โจวซิงซิง

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 107

ออฟไลน์ FC-ท่านโซ

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
  • คืนนี้อยากได้กี่ครั้ง
ช่วยให้เกียรติเจ้าของกระทู้ด้วยครับ กรุณาอย่าใช้สติ๊กเกอร์ ควรพิมพ์ให้กำลังใจนะครับผม   ขอบคุณการบ้านครับ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด