ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตะเตือนไต!!ฟ้าสางที่บางแค #สุดยอดของขวัญSEX MACHINEสุขยกล้อ จอดสนิทสุดซอย7 HD555  (อ่าน 30596 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fiatspeed

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เฮียโซดาครับขออันเซ็นด้วยคับ เคยจบกับปองแปงอยากลองของขวัญบ้าง

ออฟไลน์ rakturteerak

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -2
งานดี ๆ มีมาตลอด ขอบคุณครับ :034:

ออฟไลน์ darkzoneSB

• *
  • Like: -6
การบ้านนี้ สุดยอดเลยครับ  :81: :81:

ออฟไลน์ mommy

• *
  • Like: 2
 :84:อยากดูตอนจบแล้วครับ สุดๆ

ออฟไลน์ mamodnoi

• *
  • Like: 1
 :013:ขอปลาหน่อยครับ

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2016
จัดต่อครับแบบให้จบให้ได้555

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ผมก้มหน้าลงบนอกของเธอ ลงลิ้นรอบปทุมถันเสียงของเธอครางไม่ได้ศัพท์

“อืม…พี่ขา เสียวววว………อูยยย……”

ผมเล่นนมเธอจนหนำใจแล้วก็เลื่อนลงต่ำสู่ร่องเสียว

รูปร่างเธอกระทัดรัดเนินเธอจึงไม่ใหญ่โตอะไรก็สมส่วนดี

ผมอ้าขาเธอออกกว้างแล้วลากลิ้นอย่างเมามัน
  :032:

• *
“พี่SODAขา อูยยยยย….ซี๊ดดดด…..เสียวจังงงงงง…ซี๊ดดดดดดด….”

เธอบิดตัวเร่าๆมือเธอจิกศีรษะผมเกร็งแล้วกระตุกเฮือกกรีดร้อง

แบบอารมณ์กระเจิงไปตามเสียงร้องของเธอ
  :012:

• *
” กรี๊ดดดดดด…เกือบจะเสร็จแล้วววววววว…ซี๊ด…..”

ผมปล่อยให้นอนพักสักครู่นึงก่อนจะจูบปากเธอ เร่มเร้าอารมณ์ใหม่อีกครั้ง

ซึ่งเธอก็ยอมรับแต่โดยดี ผมค่อยๆประคองน้องชายของผมเข้าเขี่ยร่องสวาทของเธอ

เธอตาลุกวาว “ เบาๆหน่อยค่ะ อย่าถูแรงนะคะ หนูเสียวมากเลย”

ผมค่อยๆถูภายนอกเบาๆเสียงเธอร้องอือๆเบา
:83:

• *
“มันเสียวมากค่ะพี่SODAขา….ขนาดยังเข้า....ยังเสียวขนาดนี้ อูยยย…

ถ้าเข้าไป จะขนาดไหนซี๊ดดดดดดดดด”

เดี๋ยวก็รู้ครับ ผมยังเสียดสี ถูวนไปมาภายนอกต่อไป
  :84: